Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau,Msaada!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EJay, Sep 24, 2012.

  1. E

    EJay JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je,fedha za field ni sawa kwa wanafunzi wote wa vyuo vikuu mwaka huu? Au inaendana na asilimia uliyopata kutoka HESLB? Kwa mfano kuna watu wamepewa Tsh 2,400,000/= halafu boom na vitabu ni 2m,ada nayo 2m ukipiga math ni kuwa ana 10% kama hela za field ikitolewa kuzingatia asilimia za mkopo.

    Wadau naomba mnieleweshe ktk hili kwa kuwa kuna watu wengi tu walipata 2.2m,2.3m.

    na Mwenyenzi Mungu Awabariki.
     
Loading...