Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau msaada wa laptop ina shida

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by OSAM, Sep 5, 2011.

  1. OSAM

    OSAM Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU NINAOMBENI MSAADA NINA LAPTOP INSPIRON 600m inashida na haiwaki kila nikiunga adapter yake adapter inazimika taa ya kijani inayokua inawaka sijui ni nini tatizi nimejaribu kufungua ndani na nimesafisha motherboard yote lakini kitu ni kile kile kama kua mdau mwenye solution ya tatizo hili ninaomba msaada.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nakushauri ipeleke kwa fundi.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kabla hujapeleka kwa fundi, jaribu kutafuta adaptor nyingine inayoingiliana na mashine yako kwa mtu mwingine ambayo unahakika inafanya kazi then jaribu kwako uone, ikifanya basi uju tatizo ni adaptor na sio mashine...au jaribu adaptor yako kwa mtu mwingine!
     
Loading...