Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau msaada kwa mwenye join ya josiahkibira university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kinota, Sep 10, 2012.

  1. k

    kinota Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najaribu kufungua web yao hata haifunguki hivyo naomba kwa aliyonayo ,nawakilisha wakuu
     
  2. K

    Kiny JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ingia web hii www.josiakibira.ac.tz ikifungua utaona neno mission and vision angalia upande wa kulia wa home yao kuna link zinapita angalia sehemu ya prospectus then download angalia ukurasa wa 4/5 pia ktk hizo link kuna medical form chuo chenyewe kinafungua th. 7 october kuna jingine?
     
  3. K

    Kiny JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ingia web hii www.josiakibira.ac.tz ikifungua utaona neno mission and vision angalia upande wa kulia wa home yao kuna link zinapita angalia sehemu ya prospectus then download angalia ukurasa wa 4/5 pia ktk hizo link kuna medical form chuo chenyewe kinafungua th. 7 october kuna jingine mkuu? Mafanikio mema.
     
  4. k

    kinota Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu
     
  5. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe na josiah k. Tupo!
     
Loading...