Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WADAU MNAONAJE, Taifa Stars hii imetulia?

Discussion in 'Sports' started by amanibaraka, Dec 25, 2010.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikosi kamili ni; Juma Kaseja, Shaaban Kado, Said Mohammed (makipa), Shadrack Nsajigwa, Stefano Mwasika, Nadir Haroub , Agrrey Morris, Kelvin Yondani , Juma Nyosso (mabeki), Shaaban Nditi, Henry Joseph, Nurdin Bakari, Idrissa Rajabu, Seleman Kassim, maarufu Selembe (viungo), Salum Machaku, Mrisho Ngassa, Jerryson Tegete, Nizar Khalfan, Jabir Aziz na Abdi Kassim, Athuman Machuppa, Said Maulid ambao ni washambuliaji.

    WADAU MNAONAJE, Taifa Stars hii imetulia?
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Mimi nashangaa kwanini kamuengua Mohammed Banka?
     
  3. Magpie

    Magpie Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio kusoma majina yao kwenye magezeti na kusema imetulia, ni kweli ukisoma majina imetulia, tatizo ni pale wanaposhindwa kufunga magoli, sijui hili tatizo litakwisha lini maana linaniumiza sana.. hivi Tz hatuwezi kufuata mfano wa Ufaransa kuwapa uraia wachezaji ambao wanaonekana wanaweza kua suluhisho la tatizo la upachikaji magoli, kutoka rwanda au uganda, nk... maana mastriker wetu ni hatari tu kwenye ligi yetu lakini ukija kwenye mechi ya kimataifa utata mtupu, kama john boko, alikua kimeo kwenye challenge lakini juzi kawa funga yanga goli mbili kwenye mechi ya kirafiki...!!!!
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Binafsi nilitegemea wakongwe wangekuwa 12, na wengine wangetoka kwenye ile Ngorongoro Heroes (U20) iliyotolewa na Ivory Coast ili wazoee kuitwa mara kwa mara kwenye kikosi cha wakubwa ili wakiitwa kamilikamili wasianze "oo nimefurahi sana kocha kuniona nilikuwa naota kila siku kuchezea stars"
     
Loading...