Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau mlioko Mwanza na wapenzi wa CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lapc, Sep 17, 2011.

  1. l

    lapc Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa makamanda mlioko mwanza 2naomba mkasalimu kamanda we2 RWAKATARE aliekua anagombea ubunge bukoba na alikua Igunga pia kuhakikisaha 2nachukua jimbo amelazwa Bugando hospital anaumwa yuko wodi VIP 212.

    leo saa 11 alfajiri alini2mia sms niwaambie wapenz wa CDM na wapenda mabadiliko, pia 2muombee sana apone haraka arudi Igunga kwa kazi zaidi ya kuyaondoa magamba....
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huu ni wito mzuri. Natumaini watz waliopo mwanza wenye mapenzi mema na nchi hii, bila kujali itikadi zao wataupokea huu wito positively na kutujuza pia anaendeleaje!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Nendeni, then mtatoa feedback.
     
Loading...