Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau kwani huu msemo wa kuwa tanzania inaendeshwa kwa mujibu wa sheria una wateule ehee!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Oct 9, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huu msemo umekuwa kama ndio staili ya watawala wetu katika kuwalinda marafiki wao hasa pale wanatopotakiwa kuwajibishwa kisheria! kwani utawasikia ohoo! hatuwezi kukurupuka tu kuwakamata tuache sheria ifuate mkondo wake!Na sheria haifuati mkondo wake!wanazidi kupeta mtaani!Mimi kinachonitatiza hapa mbona mashauri mengi yanakuwa bado yako mahakamani hasa yale yanayowahusu walala hoi dhidi ya serikali ile ile ,mfano kwenye mashauri ya ardhi/nyumba wanaondolewa wakati kesi bado ipo mahakamani! na sijawahi sikia mahakama inasema chochote juu ya hili! kwa muhimili huu kuingiliwa!Na hiki kitu nimejaribu kumuuliza hakimu mmoja jibu alilonipa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!siku amini!MIMI NASHAURI BORA USEME ''NCHI INAENDESHWA KWA MFUMO WA SHERIA KWA WATELULE WACHACHE TU'
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huu msemo umekuwa kama ndio staili ya watawala wetu  katika kuwalinda  marafiki wao hasa pale wanatopotakiwa kuwajibishwa  kisheria! kwani utawasikia ohoo! hatuwezi kukurupuka tu kuwakamata tuache sheria ifuate mkondo wake!Na sheria haifuati mkondo wake!wanazidi  kupeta mtaani!Mimi kinachonitatiza hapa mbona mashauri mengi yanakuwa bado yako mahakamani hasa yale yanayowahusu walala hoi dhidi ya serikali ile ile ,mfano kwenye mashauri ya ardhi/nyumba  wanaondolewa wakati kesi bado ipo mahakamani! na sijawahi sikia mahakama inasema chochote juu ya hili! kwa muhimili huu kuingiliwa!Na hiki kitu nimejaribu kumuuliza hakimu mmoja jibu alilonipa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!siku amini!MIMI NASHAURI BORA USEME  ''NCHI INAENDESHWA KWA MFUMO WA SHERIA KWA WATELULE WACHACHE TU'
     
Loading...