Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau kuweni makini,kuna mtu anatapeli kwa kutumia taasisi ya T.I.C(TANZANIA INVESTMENT CENTER)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 2, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habar wadau,naomba nitoe angalizo kwa yeyote yule kuwa kuna jamaa anajulikana kwa jina la TOZIR MALEKELA,huyu jamaa anapenda kujinasibu kuwa yeye anafanya kazi KITUO CHA UWEKEZAJI(T.I.C) na hutumia fursa hiyo kuwatubuni watu kuwa kuna fursa za uwekezaji pale kwa wajasiriamali wadogo,na isitoshe huyu jamaa ukienda T.I.C unaweza ukamkuta vilevile,hata kwenye baadhi ya ofisi huingia,nimeshindwa ku-upload picha yake ila namba zake ni 0715776680;0783776680;0756776680,
    binafsi amenitapeli na kwa sasa namtafuta na nimeshatoa taarifa polis,
    ila utapeli wake haujaishia hapo,anatapeli hata kwenye taasisi za kidini hasa misikitini na kwenye madrassa kwa kujifanya anaweza akawasaidia waumin ujenz wa madrassa au msikiti,kwa kuwasiliana na mama salma kikwete,dr Bilali na vigogo wengine,
    ntakapopata access ntaweka picha yake hapa,maeneo anayopenda kutembelea ni Mwanza eneo la Buzirugwa,makumbusho ambapo kwa sasa amehama,kawe na posta,,,,,,pia hujifanya ana uwezo wa kuwatafutia watu ajira,kwa watakaotembelea fb waende mwanza indigenous society huko wataiona picha yake
     
  2. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,183
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh, pole kaka, ndoo vijana wa siku hizi hao wanataka matunda bila kazi
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    ndo ajira milioni moja hizo!

    Pole mkuu
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante sana mdau,,,,,
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante BADILI
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jujiendekeza tu,kwani wengine wanazipataje pesa???hadi uanze utapeli
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na tena huyu jamaa,hapo awali alikua anapenda sana kutembelea maeneo ya MSIKITI WA MWEBECHAI,HUKO NAKO AMESHATAPELI,
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarfa mkuu.
     
Loading...