Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau iyokoeni hii couple !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 13, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bwana Karabi alifunga ndoa na Bi. Kezia , hivi majuzi .
    Katika hali isiyo ya kawaida wanandoa hao jana wameamua kuachana.
    Pakalazimika kuitishwa kikao miongoni mwa wanafamilia toka pande zao mbili including wazee maarufu wa jirani.
    Kikao kikawa hivi :-
    > Kwa pamoja Jopo likaanza kwa kuwataka Bibi na Bwana , kila mmoja aanze kwa kutaja sababu kuu ya kufikia maamuzi yale !

    > Bi Kezia :-
    " Mimi nilifikiri ningekuta kitu kama hiki -
    =============>
    Matokeo yake nikakuta hivi -
    ===>"

    > "Bw. Karabi :-
    "Wazee wangu na mie nilitegemea nikute hivi -
    (-----)
    Badala yake nikakuta hivi -
    (-----------------)

    Magreti sinka kesi hii tuiamuaje?
     
  2. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh wote hawajatulia haiwezekani mpaka size ujue
     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol duniani kuna mambo
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena sio madogo!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    wao waachane tu bana.....a a....
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eti eeh ?
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hapo ndio napokupendeaga Preta hurembi,na mimi siku zote nawaambiaga humu ni vyema kutesti ujue kabisa ngoma unayoenda kuicheza,kuna mmoja aliwahi kujitangaza humu kuwa yeye ana nchi 18 sasa sijui wa hivyo ukikutana naye utavunja ndoa siku ya pili au.... Kwa ushauri wangu hao wanandoa waachane tu na wakilazimisha kuendelea katika ndoa hiyo wajue kabisa kina Paka Mweusi tupo na hatutokuwa nyuma katika kuwasaidia...
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Hapo ni kujaribu kuwa shauri kuwa hata wakiacha ni vigumu kupata mtu aliye kamilika ni vyema kila mtu akakubali mapungufu ya mwezie!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo kusema mtakatifu unajiamini unamiliki "kitu ya adabu"
    kwa maneno mengine "umejaaliwa" kitu kipo!
    Au ?
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu sijasema hivyo na sitowezasema hivyo,kwani ni nani asiyeogopa kukikmbiwa na warembo.....hahahahahah
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ingekua waungwana wanakimbiwa! Mbona chines kila uchao mauzo yanaongezeka?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hahahahhahaha,haya bana mwenzio niko kwenye mkesha hapa leo....
     
  13. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    zipo dawa za mchina kwenye famasi yangu, kupunguza size ya kike na kurefusha na kuongeza ukubwa wa ya kiume, wani pm
     
  14. s

    sikati tamaa Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ...cwanasemaga tingisha chupa ya dawa kabla hujainywa..
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Inakuwaje unakata tamaa? Kama hukutikisa kabla ya kunywa si unarukaruka tu inajitikisikia tumboni?
     
  16. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Upo? Jana nlikua arusha nikapita mitaa yote nakufind but where. . .(nikakutafuta lakini wapi).
     
  17. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaha si bora huyo alikuta ndogo lakini inasimama ku mwenzake alikuta kubwaa akaanza kushangilia mumewe akamwambia kubwa lakini halisimami...
     
Loading...