Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau hii imekaaje kutukanwa waafrika.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chukwuemeka, Jan 25, 2012.

  1. c

    chukwuemeka New Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Katika pekua pekua nimekutana na hiyo link hapo juu. Na hili kundi limeshaanza kufanyakazi hapa bongo. Ni kweli Waafrika tunahitaji wazungu hawa na wafuasi wao weusi wa kutoka marekani?

    M-marekani mweusi anaitukana afrika/na waafrika kwa jina la ................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sijaona tusi hapo, sana sana naona kuambiwa ukweli tu!
     
Loading...