Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau Hebu Tusaidiane Hii Ikoje,Mwanamme Anaweza Kuwa Hivi Kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Junius, Nov 11, 2009.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hapa kichwa kimeniuma kidogo sijuwi nani ni nani au huyu jamaa ndo anashughulikiwa na wenzake?
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Aisee ile ya terehe 05/11/2009 inasikitisha sana. Nategemea atakuwa ameshapata pesa za kutosha kurudi kwao Shinyanga. Misukuma/Minyamwezi akili zetu kwa kweli zinatisha wakati mwingine.

    Ya tarehe 03/11/2009 nasikia tena Ngosha anapiga wanawake. Wewe Ngosha utapigaje Mwanamke? Zinakutosha kweli wewe? Utampigaje mtu mzima? Kama kweli unafahamu kupigana, si nenda kwenye ulingo utapigana na ulipwe....... Sasa anataka hadi hela ya kusomesha English.
     
Loading...