Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau hebu nitatulie hapa kidogo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DavidHard, Nov 23, 2011.

  1. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi matokeo ya kidto cha nne hutoka mwez wa 1 kwenye tareh ngapi.itakuwa vizur kama mtanikumbusha na ya mwaka jana yalitoka kwenye tareh ngapi.(request)
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwezi wa 8 mwishoni.
     
  3. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huwa yanatoka tar za mwisho wa mwezi wa kwanza au tar 1 mwezi wa pili.
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huu hayatatoka!!!!!!!!!!!!! wewe anza tu kujivinjali kwani huwezi kutizamwa ili uchekwe
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Maswali mengine hayana kichwa wala miguu. Ingia MOE, uangalie ya mwaka jana yalitoka tar ngapi. Simple and clear.
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,670
    Trophy Points: 280
    wewe kwa IQ yako umeshafeli... zero
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    December 2012
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kijana uliye uliza swali umelidhalilisha jukwaa kuuliza swali lisilo kuwa na tija kwa jamii,kwanza wewe ukijua yatakusaidia nini? Au unaandaa mipango ya uchakachuaji?
     
  9. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Dunia ina watu tofaut,watu tofaut wana mawaz tofaut ila wote unatakiwa kuish nao hivy kwa tofaut zao hivy nashukur kwa mawazo yenu tofauti.
     
Loading...