Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau changamkieni hapa....."exciting vacancies = plus finance ltd"

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KAY GEE, Apr 29, 2011.

  1. K

    KAY GEE Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLUS FINANCE LTD
    EXCITING VACANCIES
    A: BUSINESS CONSULTANT (1)
    - First Degree or above with specialization in Business Administration.
    - Able to demonstrate high capability in marketing of company services
    - Capability in preparation of business plan and proposals
    - Ability to make consultation to customers
    - Ability to perform high volume works and meet deadlines
    - High integrity and honesty
    B: RELATIONSHIP &TRAINING OFFICER (1 post for female only)
    - First Degree or above with specialization in Public relations, Marketing, Sociology or any related field.
    - Able to make training need assessment.
    - Ability in training design.
    - Ability in training coordination.
    - Able to demonstrate high capability in marketing of company services
    - Good communication skill is recommended.
    - Internet and email application is a must.
    - Should have public relations skills

    CONTACTS: Managing Director, P. O. Box 75779 DSM; 0712 066 064/0753 125 474
    E-mail: plusfinancemd@gmail.com
    DEADLINE: 4th May, 2011 at 3pm
     
  2. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    We did not find any results for PLUS FINANCE LTD??? Jamani acheni kuvalia kiroba Unemployment. Hawa ndo watu gani wakuhitaji qualifications kama hizo,Kwani kuna enterprises za Kiswahili saana zinazoenda kwa majina ya macrofinance/microcredit nk yaani zinahitaji cl.:welcome:
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu.
     
  4. K

    KAY GEE Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmhh.. mkuu kuwa na kazi kisiwe kigezo cha kutoa komenti bila utafiti, kumbuka kuna njia nyingi za kusearch uwepo wa kitu, na hata hivyo kuna njia zenye upekee katika kukupa sababu na uwezo wa kukomenti, kwa mfano ungeweza kupiga simu kama sehemu ya utafiti ili kujua uhalisia, pili unaweza kunavigeti mpaka BRELA kuona uwepo na sababu za uwepo wake,"aidha unaweza kutumia company name search ya BRELA kujua" tatu kusearch kwa kutumia search injini(intaneti)-huku ukiwa na elimu hii :- si kila kitu utakipata kwa kutumia njia ya tatu kwa sababu nyingi ila baadhi ni hizi; kutopublish kwenye intanet kwa hiari ama kiufundi, upya wa biashara ama huduma, kukosea kunakotokana na kutumia keyword isiyo sahihi.... kuwa na busara kunajulikana kwa njia nyingi ila umakini katika kuamua na kufanya jambo ni sehemu kubwa!
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nu TZ ao UK???
     
  6. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii hapa chini kutoka Online company search tool ya BRELA... nawasilisha


    Untitled.jpg
     
  8. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "To Me This makes sense"
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    jumlisha na za kwako kaka!!!
    WENGINE WANASAKANYA CV ZA WATU HUMU NDANI WACOMPILE OOH!! KILA KITU JF + NA CHAKO =
     
Loading...