Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau angalieni mlima sasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kinya, Oct 21, 2010.

  1. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wadau leo ccm wamemtuma kijana wao wa kawe kuzungumza kuhusu fursa ya vijana na mustakabadhi wa taifa ndani ya chama.Jamaa wa ccm anasema ufisadi ni suala la mtu binafsi na si chama uhondo zaidi join..
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mkurya piwa,ila anaongea ujinga sana,wakurya wanajulikana their patriotic huyu dah njaa mbayaa
     
Loading...