Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau angalie star tv sasa hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Dec 4, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wadau tazameni star tv kuna makala nzuri inaonesha umasikini mkubwa wa watanzania ili tunapoitazama tanzania hasa waliyoko mjini wajue kuna nini huku vijijini
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mkuu wengine tulipo, Star TV haikamati...
     
  3. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Star Tv siku hizi chenga tupu. Mambo ya Startimes bana...
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hiki kipindi kinawaumbua ccm. hii cd naomba copy wampe kikwete halafu asimame jukwaani aseme maisha bora kwa kila mtanzania. Hivi ndo vipindi vinavyopaswa kuonyeshwa kwenye tv zetu. hii ni kashifa kwa ccm zaidi ya ile movie ya mapanki. watanzania Mungu atusaidie. walimu wanatembea kilometa 7 kutoka nyumbani kwenda shuleni kila siku. njia yenyewe kama njia za nguchilo. acheni walimu wagome. Mia
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu kipindi kinaanza saa ngapi na kinaonyeshwa lini na lini? nmekipenda sana. Mia
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kumtahili mtoto bila ganzi akalia ni aibu kwa mama na baba ake kuna mmasai kasema hivyo na kuongeza neno la Mungu ndo litabadilika lakini sio Mila. Mia
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo tulipofikia.Wenye nchi wanaishi maisha kama wanyama wakati wachache waliopewa dhamana ya kuwaongoza wanajali mitumbo yao.Kazi kuchekacheka na kuzomea wenzao kama malaya vile.Wakilala usiku wanaota posho tu.
     
  8. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa watanzania nikiwambia tuache ushabiki wa vyama hamnielewi ona wenzetu wanavyoteseka sisi tunashabikia mabilinea wabunge wetu ambao kila kukicha wanatafuta njia ya kuongeza mishahara yao wakati wengine hawajui ata kidonge cha panado ni nini?
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hapa lazima JK abadili channel! Ila yeye alisema anapenda kuangalia African Magic
     
Loading...