Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WADANGANYIKA WANADAIWA milioni 350

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OME123, Apr 19, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila mtanzania anadaiwa tsh 350 millioni,hii ni kutokana na madeni inayodaiwa nchi ya tanzania


    source.bungeni
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hii ni wana-CCM tu au na mimi!?
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...silipi ng'o, nimefanyia nini hizo hela!
    Nimesomeshwa na wazazi wangu "vidudu" mpaka elimu ya juu. Ushuzi mtupu huu.
     
Loading...