Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pearl, May 4, 2011.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari zenu Wadada,wamama popote pale mlipo,Mungu ni mwema na anazidi kutupigania siku hadi siku na kutunza familia zetu japo matatizo hapa na pale ni lazima.
    Leo ningependa kuuliza,kushauriana nanyi kama wenzangu,Je ni vitu gani vinatakiwa kuwa katika pochi yako?na je ni lazima kuwa na pochi?Kwangu pochi ni lazima na katika pochi yangu vitu hivi havikosi
    -Pads (maybe naweza ingia angani au hata kumsaidia rafiki in case of emergency0
    -khanga (labda kupita msibani,au nimechafuka bahati mbaya au rafiki kahitaji)
    -Perfume (wakati mwingine kujipulizia)
    -kapochi kadogo ka vipodozi (lip bum,powder,kitana,perfume) (urembo kidogo muhim)
    -Kadi za Bank and Driving licence(labda nimeishiwa hela kidogo or traffic case)
    -Small Diary(To note some important details daily)
    -chupi ( ah ah ah hii bana unaweza lala magendo ghafla,kidding,just changing in case ya mwezini)
    -Small Bible.(My lovely book,reading it mda wowote nikiwa na kajinafasi hata kaduchu)
    Je mwenzangu pochi yako inavitu gani na kwanini?na wababa/wakaka wanatakiwa kutembea na vitu gani?
    Nawakalisha.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Pearl, umepotea sana. Pochi haifundishwi iwekwe nini, inatokana na mahitaji ya mbebaji.
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijasema nifundishwe inawekwa nn nataka nijue wenzangu wanaweka nn na kama ni muhim kuwa nayo
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umenichekesha ngoja nirudi baadae kidogo
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    najua kilichokuchekesha hapo
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kalamu,pedi,perfume,wallet na cosmetic bag,handkerchief,notebook,mouth spray and tissues!:bange:
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mouth spray nimeipenda
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahh, napita tu, mi m-baba. Ila macho hayana pazia. Wakaka tunatembea na keshi kiasi na ATM kadi kwenye wallet, halafu pen na notebook sichezi nazo mbali.
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ooh ok thats gud zen lak si una mke,dada mama etc unajua yy anabeba nn? (sio ukapekue pochi lkn)
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwenye red huonesha hali ya hatari kwa yeyote anayeongozana na navyo kila wakati (isipokuwa kwa safari za mbali kidogo; kama siku mbili au muda unaomfanya akalale huko safarini.... au mazingira fulanifulani yanyoashiria kazi maalum..). So, unless the trip of that woman is very clear, those items indicates unsafe signs....!
    Kwenye blue; sawa, lakini si kubeba hadi kwenye pochi huku ukiwa na nyingine kama mtandio...! Huwa na kiasi, unless anasafiri mbali kiasi fulani... au anakwenda mazingira ya kazi maalum... mfano; msibani, hospitalini, kliniki, kuhudumia sherehe kwa shughuli fulanifulani, nk...
    Vinginevyo, nikiviona tu, najua hali sio njema kabisa...!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Pearl naona kwa wadada umemaliza.... Ila guys (from observation) kitu kikubwa kwao ni wallets zinazokua zinaambatanishwa na Cash, ID, Credit cards, Condoms, Passport photo of loved ones, wengine business cards walizopokea recently....
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah lol umenichekesha sana unajua kuna watu hawajuhi siku zao zinakuja lini?yani kalenda yao ya mwezi inabadilika badilika?so vitu hivi lazima awe navyo in case tatizo limetokea aweze kujistiri,mm siwezi kubeba khanga na tandio at the same time its kimoja wapo
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh sikujua kama zinabeba na ndoms duh kazi kweli kweli
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hua hawasahau, hata married men wengi tu wanazo ktk wallets... bahati mbaya tu hio condom yaweza kaa hata miezi 6, kila akipata kimwana anasahau kuitumia...
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pearl, hapa naona umemalza kila kitu. Nimeangalia niongeze nini, cjaona ulichosahau.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    shikamoo ni jamani..
    Napita tu.....
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwakweli lkn dia miezi 6 zi inakuwa haifai tena au?
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh leo shikamoo eeeh haya maliyaba toto zuri hujambo?
     
Loading...