Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada why this

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SMART1, Aug 11, 2011.

  1. S

    SMART1 Senior Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa ninyi madada, mawifi, mama wakwe.....
    Hivi ni kwanini mwanamke mwenzenu anapochelewa kupata mtoto akiwa ndani ya ndoa huwa mnapenda kuwasimanga. Mara mjaza choo, anakula vya mwanao/kaka ako bure.
    Hamjui alie kuwa wewe ndio amemnyima yeye. Au bado anasubiri majira ya Bwana!
    please muwaombee badala ya kuwadharau!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia wanawake wa uswazi naona....
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sio uswazi tu, hata wale waliostaarabika wana tabia hiyo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    sasa hapo huwezi kuwaita wamestaarabika...
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    SMART1,

    Hivi kuna watu (mwanamume na mwanamke) wanaooana bila kutarajia kupata mtoto?
     
  6. S

    SMART1 Senior Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hapa Laura nadhani anazungumzia hata wale ambao sio wa uswazi, walioenda shule! ila hii inanisikitisha sana. Nashindwa sometimes kuwaelewa hawa wadada!
     
  7. S

    SMART1 Senior Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo unalozungumza ni kweli, kuwa ndoa nyingi zinategemea kuwa na watoto
    Basi tujiulize ni nani anaetoa baraka ya watoto, Only God... so we have to walk on the God's will.
     
  8. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ni kutokuwa na uelewa siku hizi rate ya wanaume na wanawake kutokuzaa ni kama sawa tu.
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inasikitihsa sana. Ivi sara na Ibrahimu nao walisemwaga?
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe...
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wote jamani wenye mawazo na fikira mbaya kama hivyo.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sio tabia nzuri kwakweli na kuna baadhi ya wanaume nao huchangia katika hili. Yaani kutwa kucha wao ni kulalamika tu kusikokua na mwisho hadi anawapa kiburi hata hao ndugu zake!
     
  13. A

    Aine JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani ni kweli inasikitisha sana utadhani hao wanawake wanaosemaga wenzao hovyo walipata watoto kwa kutaka wao, kumbe ni Mungu aliamua kukupa tu mtoto, na hata hukujua utazaa dume au jike, ni Mungu tu alikupa kwa neema, na akiamua kuwachukua huwezi hata kupingana naye. Tuwe na huruma jamani si kuropoka tuuuuuuuuuu, Mungu atakupiga kibao bure ushangae!!!!
     
  14. S

    SMART1 Senior Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua kulalama kwa wanaume kunaletwa na mama yake mzazi, dada zake na mashangazi zake.... so it begins from you women
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa wala sikubishii mkuu. Na itakuwa vizuri iwapo masuala yahusuyo kuzaa wangeachiwa wanandoa wenyewe na sio kupangiwa na watu wengine kama hao. Inauma sana kusimangwa na binadam wenzeko ilhali wote twategemea majaaliwa ya mwenyezi Mungu. Natamani wote wabadilike na kuweza kuifeel hiyo hali ya wanaosimangwa labda watakuwa na huruma.
     
Loading...