Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wapi wanapata hii huduma??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speedo, May 10, 2011.

  1. S

    Speedo Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Wanaume/mwanaume awe kapera au ameoa akijisikia kutoka nje ya nyumba kupata huduma kama ya mkewe au gf huwa anaenda tu na kununua kirahisi tu tena anachagua anayemhitaji (mweupe/mweusi/mrefu/mfupi/mnene/mwembamba etc).
    Je! Kwa wadada/mdada atakayejisikia kupata huduma kama ya mumewe/bf huwa wanaenda wapi au kwa anayehitaji anaweza kupata wapi? Hii ni hasa mijini.
    Nawasilisha
    Kwa DSM najua wapo wadada wanaojiuza maeneo ya Mjini kati, Masaki, Kinondoni etc
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wako wengi tu ni kiasi cha kuchagua!
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ni kazi ngumu sana kwao lakini mi shuga mammy si ndo inanunua yeyeote anyemtaka
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kalaghabao Speedo,mambo yote siku hizi kwa kina mama ni kwenye Gym.Kwa sasa zimetapakaa jiji zima,ukipata muda kachungulie ndani uone mibaba (inaitwa instructors) waangalie misuli ilivyovimbiana (wenyewe kina mama wanaita six pack).Sasa wewe Speedo ,usafiri wako makalio(gari),ukitoka kazini breki ya kwanza Rose Garden ,ni mikuku,mibia,mimbuzi,mimchemsho,ukitoka hapo nyumbani hotpot sharti uonje vinginevyo asubuhi mama chanja hamutaelewana,kisha hapo tumbo hiloooo,tumikono hutwooooo,tumiguu hutwoooo,utashindana kweli na 'six pack'?. Na kwa taaifa yako Gym nyingi zina masseurs wa kiume,utajiju!
     
  5. S

    Speedo Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Kuweka wazi zaidi:

    Ni wapi mwanamke aliyepo mjini (eg Dar es Salaam) anaweza kuondoka (kwa usafiri wa aina yoyote ile) kwake na kuelekea sehemu kuchagua/kuchukua mwanaume bila appointment?

    Kwa lugha nyingine:
    Ni wapi mjini (km DSM) kuna wanaume wamejiandaa kuja kuchukuliwa na wanawake?

    Je!!!!!!
    Kama hakuna; Hatuoni kuwa kunahitajika kuwepo na maeneo hayo ili kuwasaidia wenye kuhitaji?

    Nawasilisha
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wasiende mbali kwa mdada atakayekuwa na shida ani PM ntakuwa kwa ajili yao and i will satsfy them
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hacha urongo usije fanya wame zetu watuzuie kwenda Gym buree.


     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nilisikia Uholanzi maduka ya ngono ni popular. What I don't know ni kama na wanaume wanajiuza. Ngoja nifanye research.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka kununua au kununuliwa??
     
  10. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Speedo yako iko kwenye mauzo? tuanzie hapo kwanza
     
  11. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Mmmh!! HUYU NDIYO LIZZY bana...............lol

    Mwenye thread jibu hilo swali kwanza.
     
  12. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Haya lingine hilo hapo tena...,
    Leo maswali mengi............
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Dawa ni kuishi kwa imani.
     
  14. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Miaka kama 5 iliyopita nilitembelea hayo maduka hapo Uholanzi katika miji tofauti tofauti lakini sikuona wanaume wakijiuza mzee, mambo yanabadilika labda ufanye utafiti nini kinaendelea siku hizi mkuu.
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahha napenda unavyochangia Bishanga,unaniachaga hoi
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mnh..............wengine huamua kujirusha na houseboyz ni raaaaaaha mustarehe
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanamke kwenda kununua mwanaume huwa si kazi rahisi na ndio maana utakuta kesi nyingi wanawake wanatoka na walewale wanaowazunguka either makazini, majumbani(walinzi, Houseboys) ndio wao wanaweza kuwarubuni. ndio maana wanaume wanasemaga mwanamke akiamua kufanya ubaya anafanya wa kuumiza zaidi ya mwanaume.All in all kununua ya nini wakati unaweza kuwa na wako peke yako?
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuhusu hii asilimia kubwa huwaga wanakuwa na watu wao wa pemben. Yan ninamaana awe ameolewa au hajaolewa weng wao wanakuwa na m2 anaewatekelezea huduma yao na hvyo unakuta wanawatumia hao kuweza uwatekelezea huduma hyo na ndo hvyo inavyokuwaga
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mkuu niliwahi kuweka Tangazo ya kuwa nanunua mademu bao moja R 50/= mbona nilibadili namba mwenyewe,maana nilikuwa nawagonga kinoma.cmu ilikuwa inaita mpaka basi
     
  20. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa nini wadada wapate taabu hivyo wakati dildo na vibrator zimejaa? Au unadhani nao ni kama nyie midume msiopenda za kuuzwa kwenye kikapu?
     
Loading...