Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wanapenda wanaume wasiojali????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 18, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Wakati fulani mwaka juzi niliwahi kumuuliza dada mmoja kuwa;wakija wanaume wawili kwa wakati tofauti wakakutongoza,yule wa kwanza akaja anakubembeleza kwa upole na kukuomba uwe girlfriend wake,halafu mwingine akaja bila kukubembeleza huku akionesha kutokujali na kukuambia kuwa anatakauwe girlfriend wake,je utamkubali yupi?Akanijibu kuwa atamkubali yule mkorofi,kumuuliza kulikoni akasema NDIVYO ILIVYO,je wadada kweli iko hivyo?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heee makubwa mhh kila mtu na chaguo lake
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaaazi kweli kweli!

    Kuna ukweli ndani yake maana baadhi ya wanawake hua wanataka mwanaume anaejiamini haswa....hawa wanaangukia kwenye kundi la BAD BOYS japo sio wote!Sasa mwanamke kama huyo akijiwa na mwanaume ambae haonyeshi kujali chochote anachukulia kwamba mshkaji anaamini atampata bila hata ya kubembeleza hivyo anajiamini!!Wabembelezaji hua wanaonewa wakati mwingine kwasababu
    hapa mwanamke yeye ndo anaamini kwamba hata akimzingua atarudi tu
    kubembeleza tena!
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Si kweli...............ila you have to understand "clingy" men can be "suffocating" at times! so who knows???
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    na mimi nimeona hiyo.. wanaitwa RUDE BOYZ
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    na mimi nimeona hiyo.. wanaitwa RUDE BOYZ.. Rihannah kawaimba pia
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aah NOT
    ila may be manake inawezekana huyo mdada akawa na Testesterone nyingi
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sihitaji mwanaume wa kunipa pressure mie!!!!!!!
     
  10. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!!!!!!!!!!!! Huyo siye aiseemaana wanawake tunavyopenda kujaliwa, halafu yeye aseme anapenda ambaye hajali, nina mashaka. Labda aseme anapenda mwanaume anayejiamini, (huyo wa kwanza anaonekana hajiamini) na wapili sio kwamba ni mkorofi bali anajiamini (why should he beg 4 luv) unapiga sound ukiona hakieleweki unaipotezea!!! Nadhani ndo ulikuwa unamaanisha hivyo. Kujiamini sio ukorofi.

    Turudi kwenye mada mi napenda mwanaume anayejiamini kama mjeshi, nikiwa nae najua niko kwenye mikono salama.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Safina unamaanisha nini unaposema kujiamini?Kujiamini ni pamoja na kujali!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
Loading...