Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wanaipenda sana Uwanja wa Mapenzi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Oct 19, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Madada wengi sana wanapenda sana kuchangia Jukwaa la mapenzi au kupitia bila kuchangia,
    Madada wengi sana wanapenda sana kutajwa Jukwaa la Chit Chat,
    Wanaume wanaopenda kufuatilia mambo mengi hawakosi kuvisit Jukwaa la Siasa,
    Wadini ndo wanaenda sana kule kwenye Jukwaa la dini
    Kuna watu kuja JF, mahala pa kuanzia ni Jukwaa la Kikubwa tu, hahahahaha!


    Kwa mtazamo wangu ni haya tu!
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mrisho mpoto! ulikua wapi siku zote kutupa burudani!!!!!!!
     
Loading...