Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada/Wamama wa JF mpoo!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sweetdada, Sep 19, 2012.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani wadada/wamama wa JF wale wenye watoto wadogo na bado mnanyonyesha kuna bidhaa nzuuuri inayowahusu.

    Hii inaitwa Mamas & Totos nursing Scarf, ni mahsusi kwa ajili ya kujisitiri pale unapokuwa unauhitaji wa kumnyonyesha mwanao in public.

    Wengi wetu tumezoea kujificha na kanga, wengine wanatoa hawajifichi kabisaaa hadi aibu,jamani mwanamnke hata kama umezaa bado mwili wako unathamani jisitiri kwa kutumia Mamas & Totos nursing scarf.

    Bei yake ni nafuu, shilingi elfu thelathini tu ya kitanzania (Tsh. 30,000), na zinapatikana za rangi tofauti na style tofauti.

    Call now to place your order 0785 997700.

    you order, we deliver.

    Asanteni

     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    picha please
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kabisa atupie picha jinsi ilivyo kabla ya watu kusema tugoogle.
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Picha ndo hizo wakuu
     

    Attached Files:

Loading...