Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada/Wamama wa JF mpoo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sweetdada, Sep 19, 2012.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani wadada/wamama wa JF wale wenye watoto wadogo na bado mnanyonyesha kuna bidhaa nzuuuri inayowahusu.

    Hii inaitwa Mamas & Totos nursing Scarf, ni mahsusi kwa ajili ya kujisitiri pale unapokuwa unauhitaji wa kumnyonyesha mwanao in public.

    Wengi wetu tumezoea kujificha na kanga, wengine wanatoa hawajifichi kabisaaa hadi aibu,jamani mwanamnke hata kama umezaa bado mwili wako unathamani jisitiri kwa kutumia Mamas & Totos nursing scarf.

    Bei yake ni nafuu, shilingi elfu thelathini tu ya kitanzania (Tsh. 30,000), na zinapatikana za rangi tofauti na style tofauti.

    Call now to place your order 0785 997700.

    you order, we deliver.

    Asanteni

     

    Attached Files:

  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ungeweka kwenye matangazo ingesaidia zaidi
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ushauri mkuu
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    halafu tangazo lake linahusu upande mmoja tu je na sie tunaowapa hizo hela inakuwaje huyu sweetdada sijui vipi..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    Jamani kumbe nimewabagua ee?polee,ila hao wadada/wamama ndo watawashawishi nyie muwanunulie.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Picha uliyoweka mbona imekaa kama LOGO au WEBSITE BANNER
     
  7. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    picha ndo hizo wakuu
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa sababu hawataweza kununua mpaka tuwape hela dawa ni kususa.
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    lol, usinibanie Philipo jamani aii,wacha nijikwamue na mie aiii
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu nilipoona rangi ya njano tu hamu yote imeniisha je ipo bluu
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili nimelipenda sana..

    [​IMG]
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ushauri alokupa Mtotowamjini uko sahihi kikanuni, but kibiashara mi nadhani bora huku kama kanuni zina'allow , coz huko kuliko specific na matangazo wengine kwa mwezi twaingia mara 1 !
     
  14. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Asante mamy, zipo za rangi na style tofauti kama uko interested nakufikia ulipo
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hilo vazi bongo wataingia nalo disco!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,861
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Safi sana utakuwa umesaidia sana maana wengine kila maahala wana toa tu bila kujali mazingira.
     
  17. l

    lawi1991 Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni nzuri
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    neno hili.....
    Leo wakati natoka dar kwenda iringa kuna mdada alikuwa anayatoa tu kumnyonyesha mtoto mkubwa tu ( hata kama mtoto kwa mzazi hakui) mbaya zaidi mtoto hanyonyi anayachezea tu khaaaaaaaa mara avute huku mara kule, mara ayatie mdomoni mara aache linaning'inia..... Walaahiiiii full kuyaanika, na mama mtu katulia tuliii anakenua meno tu
     
  19. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    lol, kwa kweli hiyo ndo ilinifanya niwaze kutengeneza hii nursing scarf, maana inatia aibu kwa kweli,afu utakuta linyonyo lenyewe halina hata mvuto ila mtu kaliacha tu mtoto acheze nalo na yeye anaona sawa tu watu kumtazama.
    Wanawake tuamke tuthamini miili yetu kha!
     

    Attached Files:

  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Sasa sweetdada nyonyo likiwa na mvuto ndo
    Liachiwe hadharani? Huoni kuwa unazidi kutuaminisha kuwa wanaoamini yana mvuto wanayaacha hadharani makusudi na ni matangazo for that matter? Ipo wapi haki ya mtoto kunyonya kila anapohitaji akiwa na umri
    Mdogo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...