Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada/wamama tu!!!tuwajali wenzetu hata baada ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Nov 25, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha,baba mngoni,mama mchagga.

    pamoja na kwamba sijaolewa ila sitomfikisha mume wangu kwenye kadhia hii.

    Iko hivi:
    baba anaendesha gari nzuri (Harrier), ana nyumba nzuri na kubwa, second line bosi katika idara flani, ngozi imetakata ila kila ajapo kazini nguo zimejikunja, vifungo vingine havipo,viatu inaonesha vimefutwa kwa kitambaa na siyo brush,

    Huyu baba kapata ajali karibu na hapa kazini ikawa amezimia wakaitwa manesi (jengo letu limepakana na dispensary) kwa ajili ya kutoa huduma ya kwanza.

    Confidential: Walipomfikisha chumbani walimvua baadhi ya nguo (nguo za juu) ikawa vituko.Bukta ina matobo, boxer ni mpyaaaa ina kikaratasi chake cha lebel pembeni, soksi hazifanani,sealand imechokaa yaani havifanani naye hata kidogo.Manesi wakaanza kusemeshana huyu bosi hana mkee,hana mkee.

    My take:::Hivi ni kweli wamama wako bize saaaaaaaana kukosa muda wa kujua mume atavaaje???Mbona jmosi tunajazana kwenye miharusi na mihuso mingine mingine????kweli tumebakia kunenepa
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kutojijali mwenyewe nako ni uzembe,mwili wako mpaka mkeo akufanyie kila kitu?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mtu mwenyewe asiwajibike na kile anachokivaa hadi ategemee mke?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dada zako wakiwa na mawazo haya wataishia kuachia labda wabaatishe kuolewa na waumegume
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhhhh!!! labda mke amesafiri...........

    Japokuwa na yeye hata kujipenda kidogo hakuna.....mhhhhhh!!!!!???????
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hi!
    umeona comment ya Nyani Ngabu
    mpotezee manake atakufanya mmeo aibike incase .........
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kisa cha rais wa bank ya dunia alipokwenda(Uturuki kama sikosei),alivua viatu ili aingie mskitini_loh soks zilikua zimetoboka,.....ahahahaaaaaaaaaaa hii ni kwa ajili ya mtu mwenyewe na mke anaplay ka-party kadogo tu
     
  8. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo mashart ya mganga. Teh teh teh
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2simulaum mkewe, wa kwanza kulaumiwa ni yeye mwenyewe. Mambo mengine ya familia wanayajua waliopo ndani kwanza mwanaume mwenyewe hajipendi make anashindwa kujinunulia boxer hadi havae iliyochanika na khs kuvaa nguo chafu lbd mwanaume haleti sabuni mkewe atafulia nini!
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanawake wakorofi wapo hapa hapa JF
     
  11. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,523
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    pengine masharti ya waganga kwenye utajiri wake we utajuaje
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    halafu wewe ndio unaongoza...
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Usmati wa mwanaume ni sifa kwa mke,mume anapokuwa mchafu ni aibu kwa mke!Sisi wanaume wakati mwingine kwenye usafi huwa kama watoto!
     
  14. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ishu ya usafi unamuhusu mtu mwenyewe,wala co mke. Yeye anashindwa kufua nguo au kupasi?na kununua nguo pia anashindwa?c bora hata akaye na mfanyakazi amsaidie kama yeye yuko busy??? Shame on him!!!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Afadhali umewakumbusha
     
  16. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,523
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa labda usafi wa nyumbani
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii habari ya kuchaguliwa nguo na mke ndio sitaki kabisa kuisikia. Niliipiga marufuku kama miaka kumi hivi iliyopita baada ya Mtani wa jadi kuanza kunipangia nguo za kuvaa utadhani mtoto wa nursery. Bahati nzuri huwa zinafuliwa kwa ustadi na mimi binafsi sipendi kuvaa nguo ambayo haijapigwa pasi au yenye matobo iwe ya ndani, nje au juu.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    mpaka boxer imetoboka, anasubiri mkewe amkataze kuivaa
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii. Mradi nguo zifuliwe na kupigwa pasi vizuri. Uamuzi wa kuvaa ni wako mradi utoke smart(kwenye usmart wife atie marks)

     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    hahaha soxy zisizofanana alivaa mwenyewe au aliveshwa? Na huyo mwanaume kazidisha singlend imechoka anaivalia nini? Ina maana haoni? Huyo mwanaume ni mchafu tu
     
Loading...