Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wakibogo bana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MPAMBANAJI.COM, Feb 19, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :focus:
    Katika mazingira yanayoashiria fikra za maisha, wakati mwingine ni kishekesho na uhalisia.Wengi wa wadada wa Tz wamejipanga katika maisha ya kuchuna.sisemi wewe unayesoma thred .Msamiati wa mafiga matatu upo tena sana.Inasikitisha sana kuona wengi wanashabikia mazingira haya.Majuzi tuu msichana na umaarufu wake kaolewa na jamaa/ figa lake yupo kwenye kamati. hii ni kichefuchefu.Yupo na mwanaume lakini hajiamini.Jamn wadada badilikeni.Maisha yapo na yatakuwepo jamniiiiiii. Tengeneza msingi ukiwa naye.Tuachane na tamaaa.
     
  2. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    just a cycle

    Naye ajiandae unakuta mpambaj ukumbi ni dem wa bwn harus.

    khe khe khe khe khe
     
  3. Z

    Zero_brain Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa yawapasa wabadilike Tamaa mbaya "Tamaa mbaya"
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    haya sasa.......
     
Loading...