Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadada wa kona bar ni machangu kweli au matapeeli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by idawa, Mar 2, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    mimi sio mkazi wa Dar.lakini mara nyingi kila nakifika jijini lazima nipitepite kwenye maeneo ya burudani kuosha macho si unajua tena mikoani vumbi sana.lakini mara nyingi nikienda pale kona bar huwa na duwaa sana nikiwaona wadada poa wa pale lakini pale kuna wadada wa wazuri huwezi amini wana mvuto ajabu.hivi wale kweli wanajiauza au matapeli.manake hata bei sijawai kuuliza.kama kuna wajanja wa pale mnipe maujanja jinsi ya kuwaingia manake naishiaga tu kula kwa macho.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmh_ama kweli wewe ni mgeni wa jiji.
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    mkuu nipe maujanja we si mwenyeji hapo.!!!!
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah, mambo ya milupo hayo...
     
  5. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    we unaonaje yaani as a grown man
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    hujanisaidia au na wewe mwenzangu na mie....
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wafuate uwaulize mpaka asubuhi bila condom sh ngapi??
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Pale ni mixa wanauza na kutapeli,ni wataalam sana wa kuwaibia wanaume,ukimchukua mkienda kula raha kwenye nyumba za kulala wageni,hakikisha humnyonyi chuchu na ukifunga mlango hakikisha unasogeza kitanda mlangoni,ili asije kutoroka na vitu vyako,UMENIPATA HAPO?
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh hii safi
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unaomba ushauri jinsi ya kumtongo.za changu.!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    nimekupata vizuri lakini unamaanisha kitanda ndo komeo alafu nisinyonye chuchu.ukinyonya inakuaje na usipofunga kwa komeo ya kitanda inakuaje
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    mi naomba ushauri jinsi ya kujiadhari nikiwa nae kama unajua nisaidie
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kama unataka kujua kama ni machangu kweli au la si uende ukawaulize???
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Ukinyonya chuchu lazima uzimike mbaya,huwa wanapaka dawa za kulevya,kwenye mlango unafunga vizuri na komeo kisha unasogeza kitanda kuweka msisitizo wa lock.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    mkuu bado hujanisaidia.najua humu kuna wazoefu wa burudani hasa jijini kama hujui bora uishie kusoma tu
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    mkuu asante kwa ufafanuzi lakini hawashirikiani kweli na vibaka wa pale manake mi maeneo ya pale sio mwenyeji kivile
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    hivi figanigga yuko wapi alikuwa awajulia sana watu hawa hadi viwanja vyao.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Asilimia kubwa wanashirikiana na vibaka.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    we chukua mmoja halafu tuletee feedback na sie wa kuja tukajaribu
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi hii bar iko mtaa gani??
     
Loading...