Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wa Kichagga mpo juu, lakini....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramos, Jun 1, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio siri kama unataka mwenza classic kwenye tabia flaniflani, wadada wa kichagga ni kiboko.

    Ukitaka mashepu ya kibantu yapo Machame, ukitaka wazuri wa sura wapo Marangu, Ukitaka wapole wa tabia wapo Tarakea na Usseri (Rombo), ukitaka wachakarikaji ni wachagga wote lakini hasa mashati (Rombo), ukitaka sauti za kubembeleza nenda Uru au Mkuu (ila uwe makini manake hazi-reflect upole), ukitaka vichwa madarasani na maishani nenda Rombo Marangu ukitaka weupe, warembo, n.k ila kama humaindi miguu, wachaga ni saizi yako.

    Lakini; Wachagga (wadada) hawajui mapenzi.

    Wadau wengi wanasema wadada wa kichaga ni malimbukeni kwenye mapenzi, ni waoga, ukiwa nao chumbani utadhani unaamrisha kikosi jeshini, sio wabunifu wa vionjo vya mapenzi... Yani unaweza kuingia chumbani na mwanamke mchaga kwa lengo la malavidavi, gafla anaanza kukuambia "yani aisee haya mashuka yalivyo mazuri ungeyatembeza kule kibosho kuuza utapata hela, yani mamdogo manka ametajirika hivi hivi kwa hii biashara"....

    Wadada wa kichaga, badilikeni banaa.. sio fresh.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    una uhakika na unayosema au unanakili zile hadithi za kusadikika na kufikirika....wewe ulishawahi kukutana na mambo hayo niliyobold na blue? unaishi sayari gani wewe? jupiter au neptune? ukinijibu haya tutaendelea zaidi
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna kabila nyingine ya kuzungumzia Tanzania ila ni Wachaga tu kila kukicha? Tuna makabila zaidi ya 120 katika Tanzania yetu wadada wa makabila mengine wako 100% perfect? Jibu ni hapana. Sasa kwa nini kila siku ni wadada wa kichaga tu ndiyo wanaondamwa!? Tuacheni ubaguzi Wabongo tukiundekeza utatufikisha pabaya.

    Mchango wangu wa thumni huo.
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara kibao. And this is comparative... Wabadilike...
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Alinishika mikono nikamwambia salama.....
    Akanishika ........ nikamwambia acha ashike ma-uchafu.....
    Akanishika............
    Aliponishika hoteli ya mtoto, NIKAMRABUA.......
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It doesnt mean ni ubaguzi. It is just a comment over one ethnic group. Mtu yeyote anaweza kucomment kwenye group nyingine yeyote...
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda Wanyalukolo bana...they are ladies in the streets but freaks in the bedroom....acha bana...

    Halafu wananiachaga hoi sana na kale kamsemo kao ka 'niangusage' Lol
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Did you have any specific reason(s) to comment on this tribe? Why not waha, wajaluo, Wanyiha etc?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Bubu....chill out hommie....every ethnic group is fair game here. We've talked about Basukuma women plenty. Be it good or bad. So ease up son...and get ready...Black Mamba is hungry for that number 5
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    BAK, wachaga ni Mashemeji ya makabila mengi sana. Wadada wa Kichaga wakigundua tu kijana darasani zimo, watamganda kama kupe. Mkapa na Mwakyembe wakiwa mojawapo.
    Wasukuma ndiyo wagonjwa hasa wa Ki-Ngozi cheupe na Wachaga wamejaliwa.
    Hata jamaa yetu hapa Nyani Ngabu utasikia tu anamuulizia Nsia Nswai kila mahali......
    Na Nsia mwenyewe ukimuona mmhhhh ila umbo la Kike kwa Wasukuma, kajaliwa.
    [​IMG]
     
  11. c

    cc_africa Senior Member

    #11
    Jun 1, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jomba huko mi simo.maana nasikia wamama wa kichaga wanalala na kiumundu, ukifanya mchezo unaweza kusikia kimezama 2mboni!!!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mdada mwenyewe kama Nsia Swai, Ngosha inabidi tu nikubali kuwa NZI KUFIA KWENYE KIDONDA......
     
  13. R

    Ramos JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooh my G..
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kwa sifa za wachaga za Ramos huyo ni wa wapi, haki ya nani mtoto moto, nilikuwa naulizia picha zake angalau mkuu umeipata kwenye makabrasha yako asante sana kama una zingine sio mbaya ukanitumia, ,zinafaa kwa mambo flaniflani
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kituko, Angalia saana kijana. Kama wataka ugomvi na Nyani Ngabu basi wee haya tu. Mie ilibidi nikae pembeni maana jamaa alitishia kugawa MGODI wa dhahabu wa kwake kwa Wakwe zake. Kama una zaidi cha kumpa baba Mkwe wa Kichaga, haya kazi kwako.
    Picha angalia kwenye mtandao zipo nyingi tu. Za Facebook sikupi maana kama aliniamini akanikaribisha kwake, sintatumia ukarimu wake kwa hilo. Hizi nyingine zilizopo ONLINE, hataweza kunilaumu. Muulizie Mzee Mwanakijiji au muandikie/muone Erick Shigongo AKA Ngosha wa Majungu.

    Benizzo: SOO JIPYA
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jun 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahaaa....Sikonge bana...lakini unajua nini..I have a sneaky suspicion that you too have a thing for her coz it seems kinda weird you seem to have her pics readily available like that. It's just an observation. But I would be remiss if I didn't thank you once more for torturing me eyes with her beauty.

    But real talk, Nsia's body is bangin'. It is muy caliente. It is on point, hands down, no ifs, buts, or ands about it.

    Damn....I'm breathless! Ngoja nimtafute...paycheck yangu yote ijayo nitampa zawadi....zawadi ya kuumbika vizuri.
     
  17. R

    Ramos JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kma sio kirua vunjo, basi mamba kotela...
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jun 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    My mission is to take Nsia from her man. So if her man's love is real, then he ought to be able to handle competition. I'm coming full throttle.
     
  19. A

    Audax JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahahaa-hii madajamani,mbona huwa hamleti udhaifu wa wanaume? Ni wanawake tuuuuuuuuuuuuuuuuuuu????????????????????????????
    why?????????????????????????????????????????
    Mapenzi ni kuelimishana na umpendae,wewe kama unaona hafanyi unavyotaka unaona ubaya gani kumfundisha ili uenjoy mkiwa wote?
    Jaribuni kuangalia na upande mwingine wa shilingi
     
  20. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You guys are twisted!

    And you know why you are always discussing waChagga? They excel at everything they put their minds to, they shine in many aspects in that country so you just had to find one thing, a myth, really to pull them down.
     
Loading...