Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wa kichaga na kihaya mnisamehe ktk hili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 12, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    haya tena narudi kama Mbwiga wa mbwiguke. Hivi ni kweli wadada wa kichaga na kihaya kuwa na maumbile yao hayo kisa ni sababu ya milima na ndizi? Fuatilia habari hii.

    Kwamba wadada wa kichaga kuwa na maumbile makubwa hasa kuanzia sehemu ya kiunoni kwenda juu na makalio makubwa chanzo ni eti sababu ya kula sana ndizi na kupanda milima. Kwamba kwa kwa kuwa muda mwingi huishia kupanda milima huku wakiwa na mizigo kichwani na mikono yao ikiwa imeshikilia mizigo hiyo ili isianguke (kama mabaunsa wanavyonyanyua vitu vizito) basi imepelekea miili ya wadada wengi wa kule uchagani-acha kizazi cha kichaga.com kinachoenda uchagani wakati wa xmass pekee- kuwa na maumbile ya kibaunsa kuanzia kiunoni kwenda kichwani.

    Na kwamba ndizi ndiyo chanzo kikuu cha wadada wengi wa kihaya na kichaga kuwa na 'makalio' makubwa. Eti chano kikubwa ni ndizi-kumbuka pia na wanyakyusa wako kwenye hili kundi. Jamaa mwingine akaenda zaidi akidai kwamba eti kwa wahaya ndizi zimepelekea wao kuwa na kitu kingine cha ziada kwamba kwa kuwa style ya upikaji ni tofauti na wachaga eti style yao ya upikaji ndizi imepelekea wao kuwa na 'kidude' kirefu zaidi na ndio maana wanapenda sana 'kuchapa mzigo' tofauti na wachaga. Kwamba kama wangekuwa wanapika ndizi kwa mtindo wa mtori zaidi kuliko matoke style kile kidude kingekuwa moderate kama wanawake wengine wa kichaga.


    Jamani wadada wa kihaya na kichaga hebu mwagikeni hapa mtujuze ukweli wa hii kitu maana kimazingira ni kama kweli, hebu wenyewe angalieni Mbeya, Kilimanjaro na Bukoba!!!!!!!!!

    Nawangojea galilaya!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, not true. Mbona wanawake wengi wa kihaya wana shepu kama za waganda Namba 8 na kuhusu kidude naskia ni IT(Individual Talent), hapa naawaachia wao waongelee.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Kwa wadada tu.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Kwa wadada tu.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Source?
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuwasubiri wahusika ....
     
  7. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hujaongelea kuhusu wadada wa kihaya kumwaga maji mengi mpaka inalazimisha kuweka mfuko kukinga godoro, au nalo kisa ni ndizi na milima?
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Namsubiri Nyamayao na Itetei lya Kite.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii inatokana na utaalamu wa wanaume wa huko, kama ulisoma kiswahili enzi hizo mambo ya Gulio ......
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkuu hebu hii kitu ifanye kuwa sredi inayojitegemea mkuu
     
  11. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    vapour
     
  12. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kila siku huku ni wachaga tu,mbona sijawasikia wanawake wa kigoma,rukwa ,manyara...
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kidude kirefu???!!!....
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    ngoja tuwasubiri wachaga,naona wahaya wameshafika.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    kumbe ndivyo walivyo. Nalog off
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pumba dot com
     
  17. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naombeni muongozo, "kidude" kinachotajwa hapa ni nini hasa? Kipoje? Kama kuna mtu mwenye picha atuwekee.
    Nawasilisha hoja.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Povu la nini? Hujui mti wenye matunda ndo hupondwa mawe. Take it easy.
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Nanusa harufu ya udhalilishaji hapa.....ngoja nipite kwanza [​IMG] [​IMG]
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    this is character assassination
     
Loading...