Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wa JF Mnanipagawisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure nomaa, Dec 20, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Wakubwa kabla ya yote naomba niwatakie members wote merry x mass &happy new year
    Ingawa sina muda mrefu sana tangu nijiunge na JF lakini kwa huu muda mfupi tu nimetokea kukoshwa mno na hawa wadada waliomo JF.vifuatavyo ndivyo vinavyonipagawisha kutoka kwao;
    1.Majina yenye mvuto either kwa kuyasoma au kwa kuyatamka,mf Ashadii,Smile,Faizafox,happiness win,Angel nylon na wengineo wengi
    2.jinsi wanavyojua kutupia thread kali na zenye maana hasa kwenye jukwaa la MMU
    3.jinsi wanavyojua kuchangia mada vizuri hasa kwenye jukwaa la MMU
    4.Walivyo na msimamo mkali hasa kwa members wa kiume wa JF(Except me-jokes) wanapoonesha hisia za mapenzi juu yao
    5.wanavyoipenda na kuithamini JF Kuliko hata maboyfriend wao(jokes) kwani nina uhakika ni vigumu sana kwa wao ipite siku bila kuingia JF.
    I LOVE ALL THE DADAZ WA JF.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Thaaaank yu..[​IMG]
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    So what .,...si uwe unawagongea thanks . .. Halafu yaishe ..humu umeona wadada tu.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Halahala mti na macho_nitoke vipi?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi utapendaje watu wanaokupagawisha?
    Navyoelewa kupagawa ni kama kuwehuka!
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asante sana...
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi "ID ya JF" inaweza kukufahamisha "Jinsia ya member"?

    Kwa taarifa yako "FaizaFoxy" na "Smile" ni "Wanaume" wa shoka na "Mwali" ni ki-sharobaro fulani!
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, hapa itabidi nikuripoti kwa name calling, loh!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Merry Xmass and happy New year to you too..:poa:poa:poa
    Kuwa mwangalifu kidogo mdogo maeneo haya.. Take care
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Halo haloooo babuuu!
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Halafu we mdada sikukuu ya idd ulinitosa..........sikukuu hii pls.......niazime nguo ya kuchezea sikukuu mapema, sitaki pensi nyanya......lolz. Hujambo lakini?
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hajambo, na wewe hujambo lakini?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kisa cha kupotea hivyo? Bado kidogo nikuanzishie thread la maombolezo. Lol. Mi sijambo, safari usikonde kabisa. Sema lingine.
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nasi twati nahavache,merci,thanx,tack,aika.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahaa.......yalaaaa!!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Cheusi jamani!! Mbona mie kamusi yangu haina haya maneno mpendwa, nitafsirie basi hata kwa kuninong'neza! Lol
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unasifia kinanda ukaacha kumsifu mpiga Kinanda ? Unasifia majina! Ukaacha kuwasifu wenye majina?
    Sasa waulize baada ya majina yao mazuri NA YALE MAMBO YETU WANAYAWEZA ? hivi hujakutana na wadada jina tamu ajabu! Kwenye game mweuuupe!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Cheusi wanchoma kumoyo mtoto wa mwenzio
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie nilikutana naye kwenye gemu wa njanooooo
     
  20. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    ukipenda boga penda na ua lake
     
Loading...