Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wa Jf are you real serious kwenye mahusiano????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshuwa, May 8, 2012.

  1. M

    Mshuwa Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wakuu.

    imenilazimu kuandika hii mada baada ya kuona na kupitia thread nyingi zinazohusiana au zenye vichwa vya habari kama' natafuta mpnzi,natafuta mwenzi,natafuta muhogo,nataka mchumba,natafuta company,.......nk.

    Kweli ukifuatailia michango ilyo mingi ni kama vile muanzilishi anataka kuwachanga watu na kuchezea mind za watu kwa kuwa ukiangalia yeye mwenyewe anavyokuwa akirespond haonyeshi uhakiki wa hitaji lake.

    mfano nilianzisha mada moja humu which was real serious lakini out of milions ya ladies ni wachache tu waliorespond na wengine hata nilivyokuwa kwenye PM walikimbilia kuuliza kabila hata kuna mmoja nilibaraza baada ya kusema kuwa hivi umesema wewe ni kabila fulani eti wewe umesema uko wapi na unafanya kazi kama nani....Totaly it was disappointing comments ambazo sikuzitegemea.

    just swali tu JF ladies what are you real looking in relationship? kabila,Elimu,kipato location au cheo alichonacho na vyote anavyoviandika kwenye keyboard????

    samahani kama nitakuwa nimewakwaza lakini hayo ndiyo mengi niliyoyaona nilipoakuwa nasoma mmu na love connect threads.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    There u come again; mwanzo uliwaponda wakaka wa JF kuwa wanachezea tu wadada, nao kina dada r not serious, R u?

    Wewe ulitaka wakuulizaje, size ya mkuki au?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hivi unaijua jf unaisikia,kuna watu humu wanajitia wanawake lakini wanatembea na vikopo vya vaseline,kalagabaho!
    Ps:
    Kama uko serious unatafuta mwenza kama mkristu anza kuimba kwaya,au ka vipi angaza angaza kazini,harusini na kwenye mikusanyiko kama hiyo.
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vile vile unaweza kuona mtu ana ID ya kike, avatar ya kike, Kumbe kidume mwenzio.... kalagabaho! fuata ushauri wa Bishanga kwa kutafuta mwenza sehemu alizokuambia.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nilikuambia utume picha mbona hujatuma
    wewe ndo haupo serias
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha tuko full ndo maana hakuna aliyekuwa serious
    Kila mtu yuko commited pole
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....hahahaha.... Nice one Kaunga, straight talking----"Bull's Eye!"
     
  8. M

    MKAROLINA Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuulizwa kabila na kazi unayofanya ni mambo ya kawaida sana, usije kuwa na mtu unaemzidi salary times 3 then badae iwe.... oooh ananinyanyasa kisa anazidi kipato.. mara sijui nn... funguka kijana, ;If you will be serious they will be Serious too.'
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sikujui hunijui unafikiri nitauliza nini? Tena bahati yako hujakutana na mimi maana nauliza mpaka cheti cha VVU sorry HIV test na kimo chako maana short chases sishobokei, shogaangu yeye anataka mpaka rangi na je umekaanga meno au mambo ya whitedent YES....Lol

    Tatizo lenu wanaume mnafikiri sisi wanawake hatuchagui, na wasiochagua ndo mkiwapata ndani hawakai
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa ulitaka wakuulize maswali gani??hebu jichagulie maswali mwenyewe lol!
    Kwa nini usitafute mpenzi/mke kwenye mazingira yaliyokuzunguka live,huku mitandaoni ni very risk!
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu, huijui JF au? Kabla hujaanza kuwauliza wenzako kama wako serious, jiulize na wewe mwenyewe kwanza kama you are also serious?
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    sasa mbona mambo ya kawaida sana! sasa ulitaka uulizwe nini? kama uko serious wajibu hayo maswali
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Michael Scofield mambo vipi mtu wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si kweli sasa mbona wengi hamjaolewa!!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Henge kumbe bado tuko single lol?
    Na nyie hamueleweki
    Kila siku naona sread kaka wa JF kanihadaa
    alinambia hana mke kumbe ameoa na ana watoto saba .nk nk
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    hivi serious inaanzia ngapi?
    Maana sijui vizuri.

    Bishanga, watu kutembea na vaseline inakuhu? Utapakwa, shaurilo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Kweli ukifuatailia michango ilyo mingi ni kama vile muanzilishi anataka kuwachanga watu na kuchezea mind za watu kwa kuwa ukiangalia yeye mwenyewe anavyokuwa akirespond haonyeshi uhakiki wa hitaji lake.
    Mshuwa, hapo kwenye bold, labda ueleze kinagaubaga je unataka mtu akirespond awe anarespond vipi?? Kwanza; Kumbuka kuwa mtu anatumia keyboard ya comp au keypad ya simu ama unataka akireposnd aanzE DARLING, SWEET, HONEY au akiongea awe anayatumia hayo maneno? Pili; Kumbuka kuwa mtafutaji na mtafutwaji wote wana majukumu either ya kikazi ama kibiashara anaweza kuwa busy na kazi ama biashara mpaka akakosa muda wa kurespond message husika sasa kama utaona amekuwa kimya jua kuna vitu vinachangia akawa hivyo!

    mfano nilianzisha mada moja humu which was real serious lakini out of milions ya ladies ni wachache tu waliorespond na wengine hata nilivyokuwa kwenye PM walikimbilia kuuliza kabila hata kuna mmoja nilibaraza baada ya kusema kuwa hivi umesema wewe ni kabila fulani eti wewe umesema uko wapi na unafanya kazi kama nani....Totaly it was disappointing comments ambazo sikuzitegemea.
    Hapo kwenye red: lazima mtafutaji au mtafutaji ajue mwenzie anafanya nini je kama ni "deiwaka watamudu maisha vipi, kuhusu kabila lazima ujue unataka kwenye kwenye tamaduni zipi ili ufatilie tamaduni zao, kuna tamaduni ambazo baadhi ya maneno au matendo ni matusi kwa tamaduni zingine so ni lazima ujue kabila. Mf. Mimi sipendelei kabila flani huko kusini sasa naweza kuanza kuuliza kabila ili nisije nikaji-commit afu nianza kujuta ama kupoteza muda.


    Asante mkuu!!!!!!!
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Bishanga, kwani hapa JF huwezi kupata mtu aliye serious mbonan i kama vile unavopata mtu kwenye hiyo mikusanyiko. Mf umekutana na mtu kwenye hiyo mikusanyiko huwezi kutanganza kuwa unataka kuoa siku hiyo hiyo, bali utaanza kama rafii thn mtachunguzana kisha ndo mambo ya ndoa hufuata. the same applied to JF.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Pokea likes tano maana hiyo moja niki-like hapo naona haitoshi... kuuza muhimu shost make unaweza kuta mh..... ngoja niiishie hapo nisijepondwa mawe mie!
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    worrrrrd! kwa mfano mie sitaki kibamia, wala sishobokei kimguu cha mtoto! iwe ya kati lakini pia iwe nyeusiiiiiiiii ka mpingo! wanaume weupe pia nna allergy nao! so kuulizwa maswali kaka ni lazima ili mtu apate perfect match yake!
     
Loading...