Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada tusikae kimya lazma tukemee hapa tunadhalilishwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Feb 9, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kama wiki sasa kwenye magazeti ya udaku habari ikiwa ni SHYROSE-jaffarai
    jafffarai anadai ni mchumba wa SHYR kwa miaka minane na walipanga kupata mtoto.

    Hivi inaingia akilini miaka minane No mimba bila kasoro?Nijuavyo kama mwanamke una kasoro mwanaume hukuacha haraka kwa hiyo Jeff anamaswali ya kutujibu
    JEFF anaende studio anamchana SHYR, clouds fm INAMPAKA TOPE SHYR for personal issues tena ana generalize WANAWAKE.

    My take:Jeff kama hatadhibitiwa ataenda clouds Tv nakuonesha nguo za ndani za SHYR hence wanawake wote watadhalilika.Wanaume wanaolelewa lazima wajifunze kujitegemea+nidhamu sio kushinda vijiwe wakila pombe na sigara wakiachika waanza kulialia hadharani na mikwara feki.
    SHYROSE anahaki ya kuwa na mtu amtakaye...hilo jeff linaliaaaa
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hako ka bwana mdogo katakuwa kana matatizo ya akili, maana kanavyolialia utafikiri kenyewe ndio ka kwanza kuachwa hapa duniani.
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kalishamfanya shy ndo mtaji wake
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, kanawaza sasa kataishije na ndio maana kanaanza kulialia.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    By ze way, ni nani hawa viumbe?...My first time kuwasikia!~..huh!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora hata kangekuwa chizi tungekachunia, eti jaman miaka minane hujamshawishi mtu kuwa waweza kuwa mmewe hilo ni kosa kubwa.Hivi kana mtoto wa njee au maji baridi?
    Kanamtisha Sugu hakajui Sugu is for the people,by the people tumempa ruksa kutuwakilisha mjengoni.

    NAUNGA MKONO WANAUME WOTE WATAMBUE WAJIBU WAO KWENYE NDOA HATA KAMA WAMEZIDIWA KIFEDHA NA WAKE ZAO isiwe ndio kugeuka wajinga.

     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lakini tuangalie pande zote mbili hivi huyu Shyr alitegemea kuvuna nini kwa kitoto kile...!?
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Haya ni makubaliano yao, usiingize uswahili ndugu! wengine wanakaa hata miaka kumi kwa makubaliano, wewe unaona miaka minane mingi!
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Want to Ask the same thing..!!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimesikitika sana jinsi huyu dogo anavyomchana ex- wake kwenye vyombo vya habari

    Aibu zaidi ni clouds kuacha haya yaende live

    nadhani ni jukumu la wanawake haswa kupinga huyu dogo na pia lazima akina tamwa walaani tabia ya yule mabange kwenda kuweka vitu live

    BTW, shyrose ni easy-go?
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Tunaomba mtujuze hawa ni kina nani hasa....maake hata mm nashangaaaaaaaa
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    khe khe kheee heheheeeeeeeeee

    PJ... Jafari ni muimbaji bongo fleva aliyenyimwa kipaji na muumba lakini good in vuvuzelization. Shyrose ni kada wa CCM anayeongoza kwa kugombea ngazi mbalimbali za uongozi ndani ya chama bila kushinda hata moja. ni dada anayefanya NMB (kama sikosei) na mtu wa PR

    the couple ilikua kama katuni fulani hivi, a total mismatch na kituko cha mji
     
  13. S

    SUWI JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tehe tehe!!! Shyrose anapenda kujishughulisha na mwaswala ya kijamii na pia amejiingiza kwenye mambo ya kisiasa - aligombea ubunge CCM wakamtema ktk kura za maoni.. na vijimambo vngn vidogovidogo... Jeff ni mwnamziki (anafokafoka)... Walichukuana wakajitambulisha kama wapenzi.

    Basi bana sasa inasemekana wametemana sijui kuachana.... jeff anachonga saaaana kwenye media inaelekea anaweweseka manake alikuwa mwanaume kama binti.. anatoa hadi siri zao ambacho kinaudhi watu.................... Umewapata ama niendeleeeeee!!!
     
  14. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MADAM T wewe umebakiza mingapi utulete kitrajiwa AU MACHOYANGU tu
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du...Mkuu unaziweza sana za kuchana hizi!:coffee:
    Mi nadhani dada alikuwa mtu wa vigezo na kuchagua sana wanaume, mwishowe akakuta anatoswa na hatimaye kujishikisha kwa mzee wa watu kibao!

    Mi namsifu sana Shyrose kwa roho ngumu ya uthubutu!
    Csiemu wangejua wangempa nafasi ili waone atakavyodeliver, lakini vile nia yao si perfomance ya mtu basi amekuwa kam dust-bin!...huhh!
     
  16. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni wale wale walioimbwa na J D(wanaume kama mabinti?)
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kabwana mdogo kalikuwa kanalelewa sasa kakifikiria kurudi kwa mama yake kinondoni shamba roho inakauma sana, na kibaya zaidi kuna jamaa tayari ashachukua kitu hakawezi hata kuomba msamaha... Ila sijawahi kuona mwanamume mp***i na mp***avu kama huyu:coffee:!!!!
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    nimewapata ila mimi naona wote wapuuzi
     
  19. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi Hii Post Inatuhusu!!!!!

    Naomba Mods muweke Jukwaa la Umbea alafu hii ndo iwe post ya kufungulia Jukwaa
     
  20. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    lady jd naye ana vituko kawaimba lakini bado anawaoa tu kwa kupenda kwao mteremko....
     
Loading...