Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada tu ndoo wachangie hii hoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mpitagwa, Jun 24, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wadada wa JF habari zenu, naomba kuelimishwa hapa. Unakutana na msichana unajenga nae mahusiano na baadaye unamtongoza kwa ustaarabu na ujuzi wa hali ya juu. Anakupiga chini unabembeleza wee wapi anashikilia msimamo wake wa NO. Kwakuwa ulimind kweli na hali ya hewa ya leo unajisemea kimoyomoyo akunyimae ngono hukupunguzia chance za kupata ngoma. Si unajifariji, kukataliwa mchezo. Sasa unakutana nae na kiheshima unamwambia sasa dada yangu nimekubali moteko tuendelee na urafiki wetu wa kawaida. Unafunga ukurusa na kuangaza tena then unampata dada mwingine mnakubaliana na mnaanza mahusiano. Sasa yule aliyesema NO anaposikia au kukuona na aliyekukubalia panachimbika. Sasa najiuliza unapomkatalia mtu hutaki akubaliwe na mtu yeyote? Au afanyaje sasa? Nipigeni shule
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh,mabwaku. ntarudi!
     
  3. jokate

    jokate Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wewe ulimtongozea ngono?be specific,umejichanganya mwenyewe hapo.kakataa mara moja,usharukia mwingine..u aint serious.
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa baadhi wanapata wivu labda hakukukataa kwa kuwa hajakupenda ila ilikuwepo kisababu kilichomzuia yeye kuwa na wewe
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Akili za akina dada wakati mwingine zinastaajabisha sana. . . . .Samahani nimeingia choo cha kike!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bibi yangu aliniambia "kanakake kubrmbelezwa"
    Nibembeleze bembeleze basi, miss u a lot!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ulishawahi ona mtu anamnyanysa mkewe na kumpiga na kumfukuza kama mbwa kila siku? Then mkewe akimuacha wala hajali. Ngoja asikie mtalaka anaolewa, anarudi na speed 190!
    Kaangalie movie ya 'my best friend's wedding' ya julia roberts na kale kadada blond kamedata kama kanakula bange, utaelewa.
     
  8. S

    Smarty JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    usually.....women do not mean what they say....ukilijua hilo huwezi shangaaa...kwa hiyo hata huyo aliyekukubali hajamaanisha ni kwamba hajapata right candidate siku ukimwagwa usishangae.....
     
  9. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aah.nadhan huyo alikuwa hajamaanisha hiyo no.haina haja ya kuwa na urafiki wa kawaida mkisha tongozana.to me cpendi mazoea
     
  10. c

    congobe JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pengine hakuvutiwa na mwanamume huyo ama hakuwa na change ,hapendwi mtu bali fedha
     
  11. G

    GTesha JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    will be back soon
     
  12. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280

    duh kumbe huwa napigwa chini bure kwa haraka zangu
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie ukiona nakukataa kataa 'nibake'
    ndo huwa napenda kuangusagwa tu ili sambi siwe sako.
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo alikuwa anaringa tu, Huwa tunafanya kosa wadada kufikiri kuwa tunapendwa sisi tu, so tunaringaaa huku tunapenda, sasa mtu akibadili uamuzi wivu unakuja.
     
  15. h

    hayaka JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadada wengi ni sitaki nataka. Kinywani anatamka no na rohoni yes.
     
  16. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwahiyo sio kwamba mara zote mwanaume akikataliwa hapendwi?
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yes, si mara zote, subira inahitajika.
     
  18. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yaani suala la kumtongoza umelifanya kwa kadili ya uwezo wako. Na kama ni kujikomba kwa kumpa vizawadi umelifanya na umempa muda kama wa miezi mitatu hivi bado jibu ni NO, ndoo unatangaza kuachia ngazi na kuanza mchakato mwingine ukibahatika tu akijua ndoo kimbembe hapo
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sio sitaki nataka.

    Kuna saa unampenda mtu ila anakuwa na vipingamizi ambavyo vinakufanya akili imkatae wakato moyo unamkubali.

    Na mtu wa aina hii 'wivu' unakuwepo kama kawa, mwanzoni unaumia ila ukishazoea kuwa kachukuliwa kwingine basi tena unazoea.

    Haiwi rahisi kukubali mtu mwingine kumchukua hasa mnapokuwa mmejenga mazoea.

     
  20. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwanini wengine huwa wanawahangisha wanaume kwa muda mrefu bila kuwapa majibu mapema kama alishamridhia moyoni mwake?
     
Loading...