Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadada punguzeni VITAMBIII!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Mar 1, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni maisha yamechagua ivyo au ni uzembe wenu tu??
    kwa nn mdada (wasichana) unakua na kitambi aise...
    huna hata mtt wa dawa...tumbo kule...
    mnakula nn??
    au mani*?? zimewazidi?
    sasa baba kitambii...mama kitambiii...watoto wa cku hizi nao mule mule...
    tunashindana?
    nyie ni warembo sana...
    ila mkiachia tumbo mnaharibu kila kitu..
    hujui mbele wap nyuma wapi...
    wenye watoto nawasamehe...
    psssiiiixxxxiii!!
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Haya, wadada na matumbo yao sasa!! Lol
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa wanapiga sana mchemsho na bia za ofa aisee
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wanaboa kise***
     
  5. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mahali pamesemwa wanaume vitambi ndo dili??? Hamjui na sisi mnatuboa na mavitambi yenu alafu mnaona ya wanawake wakati wote ni kichefuchefu. Shepu la Obama bana
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    najua kiukweli hapo ww huna kitambi...
    na wala hukipendi...
    sasa usiwadanganye wenzio...
    kwa iyo haki sawa hadi huku sio?
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ku*** zao
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umezidisha nyota moja...
    itoe mm nikujazie hapo...
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,835
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    hawazingatii lishe bora...chips mayai zinawaspoil
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dah, mbona matusi tena?
    back to topic: nadhani ni wakati sasa wanawake kwa wanaume waanze kuelimishwa juu ya kujali afya zao na kupunguza vitambi na unene..!
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umenena ndugu..
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tupe kidogo walau cha kuanzia..
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mazoezi baba, mazoezi! Pamoja na kuwa na displini ya misosi.. Mipombe ya bure nayo inywewe kwa staha. Upo hapo Bagah?
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mazoeziiii...na nizam ya chakula sawa...
    pombe za bureee...mh!utata mtupu!
     
  15. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 9,885
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Hakika. Mazoezi na nidhamu katika kula ndiyo suluhisho.

    Haya yanaendana kiujumla na kubadilisha life style hususani kwa wale wanaoishi mjini. Mfano,kutembea kwa mguu mahali pasipohitaji kwenda na gari. Kutumia ngazi badala ya lift kwenye majengo ya ghorofa. Na pia kuepuka unywaji wa pombe kwa kupitiliza.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,515
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    mazoezi ni muhimu,siyo vizuri kuwa kama kumbikumbi
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,710
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Na nyie mpunguze mavitambi. Mnatukere na mitumbo yenu ya minyoo..oops...!
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ee kweli,kazi ipo,kwani kwa mfano kama ninacho unanisaidia kubeba si changu mwenyewe wewe kinakuuma nini?we tafuta asie nacho kama hupendi lakini kila m2 kwa raha zake,mi nlijua umekuja na point za kinachosababisha kumbe una yako!niache kula kwa raha eti naogopa kitambi kha,halafu nyie mnalia kitambi kitambi wengne Mungu ana makusudi yake embu pata picha nina matiti makubwa halafu tumbo sina kabisa how do i look,proportion inahusu pia,
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,710
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Duh
     
  20. p

    pusy monster Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise wanawake wenye vitambi siwapendi kishenz, hata akinihonga bugati siwez nikamtafuna...:hatari:
     
Loading...