Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadada piteni hapa utafanyaje kama ni wewe rafiki,au ni mmiliki

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eversmilin Gal, Aug 27, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna dada hapa analalamika yeye kazoea kuvaa mitumba cunajua kwenda kunua kwenye boutique mpaka uwe na mpunga wa kutosha basi anavyodai mwenyewe akapata zali akaletewa jeans trouser ya ukwee bahati mbaya haikumtosha ikawa ndogo kurudisha akambiwa size yake hamna basi amekua akiulizia labda mtu anaweza akamuuzia hakuondoa hata label ansema ilinunuliwa sh 60000,sa jana akatembelewa na rafiki yake mwenye boutique akamwambia atampa akamuuzie au akiichukua yeye basi ampe hela au waexchange na nguo itakayomtosha kwenye boutique bada ya kula c unajua wageni ile anaondoka ndo bibie akakumbuka eeh ngoja nkakuletee ile trouser akaenda kumletea lol yule rafiki yake akamuambia asnte yani akijua kua amepewa bure sa bibiye kiroho kinamuuma anaogopa atakosana na huyo rafiki yake afanyaje amuachie rafiki yake ile trouser,amdai hebu msaidieni kiroho kinamuuma nawasilisha
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msaidieni huyu da shosti afanyaje
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hapo hamna ujanja,
    kwa kuwa lengo lake ni ku-exchange in order to get another,
    asimwachie..!!!
    Coz najua huyo bidada kafanya kusudi,
    May b she lk it(trouser) alipoiona
    then kaamua kumpotezea!!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wanawake kwa vijimambo!
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hupitwi !!!!anywai wewe ungefanyaje
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwani mwanzo hakumueleza nia yake.....? iweje na huyo aliyepewa aseme asante kama alijua nia ya mwenzie toka mwanzo......?.....si walizungumza....? huyo shoga boutique nae hana adabu.......bi dada amwambie hataki tena amrudishie jeans yake.......
     
  7. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh sis amweleze anachotaka kama hawatoelewana amrudishie
     
  8. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nimekumiss ma dia
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    yaani unaogopa kumwambia mtu wakati mali ni yako? Ebooooh?????????

    Amwambie nimekuoa kwa sababu moja mbili tatu....

    Anamuogopea nini?

    Ushosti gani huo wa kuumizana?
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    we bishanga si wasema hii thread kwa wanawake tu? Umekujaje humu? Nitakuitia wazee kuwa unaingilia uhuru wa wanawake. Rejea kichwa cha habari hapo juu...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    For the same reason ya kuingia mkenge kwenye kuhusiana. Unakuwaje na rafiki ambaye huwezi kuwa free nae? Ladies! Hata mie huwa wananishangaza!
     
  12. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mised you too dia
     
  13. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Baada ya muda kidogo amfuate amulize vipi ushaiuza ile nguo.manake huyo alelewa lakini akajitia amnazo na yeye ajitie hamnazo
     
Loading...