Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..... Wadada nisaidieni... nini siri ya hii SMIRNOFF white/colourless LAGER..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WaliNazi, May 4, 2012.

  1. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... Wengi mwainywaa..
    Whats up with it...? Je we mkaka umeijarib..?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...kuna mtu nimemsikia anasema ni tam...nasikia imetoka bear yake...sijui ndo iyo...ALC 7%
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...yes of cz...ni 7%.. ameizungumziaje... Mie bado sija ijarib ila wadada wanaipiga kama MTOGWA wa ULANZI...
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    WaliNazi anasema stimu inakuja fasta...mbili tu...chali...na haina mning'inio kiviile...nadhani pia sio chungu...
    BTW napita hapa kwa MAMA KAMCHE i must take one to get the taste ...then i will come back to you.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...au inaongeza mambo flani ya... "KIMAHABAT"... kwa wa Dada?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kipya kinyemi....
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    jaman nimepamic kwa mama kamche, c pale lufungiro au? BAGAH
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...kweeliii
     
  9. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa kwa mama kamche mbona sikuoni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio bia hata kidogo. Ni gin ile ambayo imekwisha changanywa na juisi au soda. Kwa kweli ina ladha ya utamu, ni kama soda hivi. So kwa wadada haina adha ya kukunja uso wakati wa kubugia.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    aaaaagh......ni katamu tamu hivi....na kanakufanya unajisikia pembe.......lakini kesho yake......kichwa utadhani umebeba kilo mia 4 za mawe....khaaa.......
    (sijui kwa sababu nilikunywa chupa kumi......)
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yesu wangu!!!! we Preta??!!!!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Charminggirl ryt zea...umelenga yani...njoo basi mama tufanye matumizi hapa...afu mambo mengine BAADAE SANA!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Gurta hivi bia kama ndovu ni chungu eeh?...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi wewe mwanamke tangu nime-proposal ukatoweka...leo unantafta huku bar...bo!
     
  16. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....kumbe ndo hangover yake... Siijarib.
     
  17. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...bado wajumlisha vyupa.... twasubiri majib..!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i dont like vodka ila kama kuna larger yake then nitaijaribu:wink2:
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    he he.....nani kakwambia ufunue hapo wewe.....
     
  20. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hiyo kitu kwa mwanaume ukinywa ni kama viagra yani unapiga machine mpaka basi
     
Loading...