Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada nchukieni ila ukweli ni .....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by the mkerewe, Jan 17, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni clinical officer jioni nakuwa pharmacy nkihudumia wateja wengi ni wadada, for successful conduct ni lazma wateja wawe maswahibwa na washkaji zako,KUNA WAKATI MAONGEZI YANAVUKA MAADILI NA WADADA HUNIAELEZA WAUME ZAO,kwa kila aliyewahi kuwa na idadi kadhaa hakosi mchagaa, hivi hawa waume wa kichagga si washambaa kwa nini wadada hamsalimiki kwao?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Du. Mwenzetu wewe, badala ya kuwapa hao wadada mshobobo, unabaki kupiga umbea, unahatari
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wanajua kila mchaga ana hela.....!
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Labda wanahonga vizuri
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa uchukie kwa lip?
    dah umbeaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ....sasa theme yako apo ni WACHAGA WAMEWACHANJA AO MASHOST ZAKO WOTE AU UNATAKA UTUAMBIEJE LABDA CZ MI SJAELEWA UNATAKA KUSEMAJE?I WANT TO SMELL UKABILA BT I REFUSE ..i wanna try udhalilishaji bt i failed n nw i conclude its LOW....N NW M MOVING:car::car:
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wachagga hawajui majamboz.
    Kwa hiyo wamewekeza kwenye kuhonga na wala si kazi za kitandani
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh nan kakudanganya?
    kwa kukopa ao hawafai..
    akimpa demu ela ya salun january basi ataizungumzia mpk desemba...mama manka ile pesa imeisa?ahh mbona nilikupa jana tu...?
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hao wadada wana majibu sahihi,waulize then tuambie,hiyo itatusaidia..........
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    teh teh jaman stak mieeeeeeeeeeeeeeeee...ennhh
    hawwajui majamboo..ahaaa jaman awa watu....wwanajua nini sasa?
    kwenye kuhonga nakataaa WABAHILI SANA TU,...
     
  10. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Focus kwenye biashara usijefunga ki-pharmacy chako, mapenzi/umbeaumbea na biashara ni sawa na maji na mafuta!
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    yani mi wakat unatirirka na hii mada nikajua hitimisho lake ungefuka zaid na hao wadada,kumbe unawadis majamaa ya kijaga.we jamaa bana. aah saaaaaf.
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Labda wale malimbukeni wanaotoka Moshi leo,mchaga aliyekaa mjini ni mbahili sana,wana calculation sana.......:A S 27:
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :car:byee
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo wabahili wanatoa kwa mahesabu
     
  15. c

    chetuntu R I P

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah kweli kina mangi wapo shalow sana kwenye majambozi, nna wangu ni balaah, nampa tuition kidogo.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wachaga!!
    Mmmmmh!
     
  17. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    DUH!!SORRY KAMAA NTAKUKWAZAA..ilaa ukisiaa wanaume zobaa na wewee umo.yani wee baada ufanye kazi zako unaaza kupiga story na wake za watu..ooh sijuii niniii?hivi huna issue nyinginee za maendeleo za kuongea bilaaa kuongelea ngono na wake za watu.:doh:
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mnaonaje tukipunguza THREAD ZA KUKANDIA AKINA DADA??? Hata kama ni kweli, tupunguze basi tusiwafanye wapate hasira na majibu ya jazba! Tuzungumzie Mahusiano, Mapenzi bila kukandamiza upande wowote
     
  19. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sasa mkuu umekuwa mmbea na wewe umechukua wa mama wangapi
    maana ulipo inaonyesha ni mtego.
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Maswahiba na washikaji zako wa kupiga umbea sio.
    Yani kwanza unaanza je?

    Mmmm mwanaume mmbeyaaaaaaaaaaaaaaaa!!!
    Hadi wakuambie habari mbaya za waume zao, wanataka nini labda?
    Na wee hujiulizi? Akuambia mme wake hajui kwamba wewe ndo unajua au?

    Naomba nisikutane na mwanaume mwenye umbea kama huu.
    Umbea wa wanaume ni huu.

    Jinsi ya kupata nyumba au kiwanja.
    Jinsi ya kumnunulia waifu gari.
    JInsi ya kufungua biashara kubwa yenye ushindani sio kifamasi cha kupigia umbea...

    Umesikia ee, uache umbea wa kijinga.
     
Loading...