Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada na zawadi....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Mar 29, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli mimi hujitahidi sana kutoa zawadi kwa my wife to be, Ila kuna kitu sielewi kabisa! Najua zawadi ni muhimu kuonyesha unajali(mwenyewe napenda zawadi)-Ila linalonitatiza dada zangu ni Reaction zenu mtu anaposahau kukupa zawadi kwenye tukio fulani....Yani na weza kuwa jana nilimpa zawadi naleo siku ya tukio sijampa-itabidi inicost wiki nzima kubembeleza!
    Kina dada: what is sooo special kwenye kutoa zawadi kila tukio fulani(birthday, aniversary)?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    he he hee wewe utakuwa una date watoto wa masaki aisee
    uswazi hakuna hiyo
    ugali na nauli ya daladala kwisha kazi....

    we unabembeleza wiki nzima..aisee pole sana

    jaribu wadada wa uswazi uone mambo....
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh mie nina karne no zawad ila mahaba.kudekezwa mia mia:A S-frusty2:
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Hivi kudekezwa ndo nini?Hebu nieleweshe,Maana nikijaoa akataka kudekezwa nijue!
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mimi tena siku ya tukio ndio kabisa sipendi kutoa zawadi..Napenda iwe suprise..sasa kama mtu anakaa anajiandaa kabisa anajua nitakuja na zawadi haina maana..
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hahahahahah...umenikumbusha magunia ya mkaa, matenga yetu ya nyanya au matunda pori!!!

    Kazi kweli kweli,

    Babu DC!!
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mi nnachoamini zawadi hutolewa kumpongeza mtu kwa kitu alichoachieve au kuonyesha tu ulikuwa unamuwaza...sasa hizi za matukio mara chrismass naona kama kuendeshwa na matukio...
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hahahaahahaha,

    Unadahni utaelewa sasa?

    Subiri kwanza muda ufike..Ukinunuliwa na kupigwa ban ya week moja kama anavyoseme Petcash lazima somo litaeleweka tu!!

    Trust me, kwa sasa utakuwa unajaribu jaribu kutegengeneza images kichwani ila picha kamili hutapata kaka!!


    Babu DC
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huna kawaida ya kutoa zawadi japo ya mashairi, sepa fasta
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    yaani hawa vijana wanahitaji 'mafunzo' namna ya ku 'entertain' wanawake aisee
    wanazungumzia chocolate wakati wanawake wao pengine ugali kuku ndo 'wanaridhika'
    too much 'maigizo'
    inabidi nije na thread siku moja..lol
    magunia ya mkaa tena yamepanda bei aisee lol
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Sasa huyo ndo umesimama naye kituoni mnasubiri daladala, limekuja watu full kugombania mlango-wakati unafanya masematiks mwenzio siku nyingi alishapanda! duh-kweli mjini noumer!
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nimnunulie mwanamke zawadi, nitoe pesa zangu bank sababu ya mwanamke ambaye sio mke wangu bado...mbona kuna kazi
     
  13. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Asante 'critic', watu kama nyinyi mnafanya tuuone upande mwingine wa shilingi
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Co-authorship inaruhusiwa?

    Ningependa nitoe walau mchango wangu....

    Zawadi sawa, ila sasa inaonekeana kama watu wanaanza kujisahau kabisa.....Utakimbizanaje na maua kumpelekea dada anayehangaika kupata sahani ya chips + mayai?

    Babu DC
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Sawa sawa kaka yaani yeye zawadi ndo bond ya relation!!!!! it seems anaacha kufanya yanayohitajika kwa mtoto wa kike instead kakomalia zawadi zawadi.......
    Boss mkuu tuombe ianzishwe boyz corner ili threads hizi ziwekwe huko na sie tulopevuka tuwaelekeze wadogo zetu on how to deal with issues (not ngono) maana I see a crisis comming

    To the boy; Do the needful..........hata usipoleta zawadi hutonuniwa kaaamweeee ila kama hutimizi wajibu wako utanuniwa weeeeeee hata ukimpa gari halafu likapata pancha utanuniwa...........remote ikiwa low batt atakununia....know what!!!! Kwa wanawake kununa kuna beba maana nyingi sana usiishia kufikiri ni zawadi tuuuu
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Gai,

    Mbona wengine hatutoi lakini tunalea hadi wajukuu?

    Babu DC!!
     
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    majipenzi ya kidhungu hii.....kibongobogo hamna.....uchumi wenyewe shilingi haipatikani kiurahisi!!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kaka hayo mambo ni private sana,

    Unaweza kukuta watu tunaoponda hapa jamvini tunatoa Vits na Rav4 kama hatuna akili vile!!

    Babu DC!!
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna ntu na ntu

    Sasa wa huyu mkuu wake ni ntu

    Si kila ntu anataka zawadi ya gunia la mkaa, shurti mtizame mpo na nani ati
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watu hapa watakuja wakwambia usotoe zawadi kamwe, lakini kumbuka mwanamke ulonae unamjua wewe.

    Wengine kama huna kawaida ya kutoa zawaidi, lazima tukununie
     
Loading...