Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada na Chips Mayai!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa Mopao, Jul 18, 2010.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa Wadada asilimia kubwa wanapenda sana kula chips mayai, kwa mfano mavyuoni huko, ukiona foleni ya kwenda kuchukua chips mayai utakuta asilimia kubwa waliojipanga kwenye foleni ni wa-dada kuliko ma-men.

    Hebu niambie kuna nini hapa??? Au ni vyakula vinavyowafanya wawe mayai mayai?????
     
  2. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni mambo ya uchumi tu kaka bei yake ndogo na inashibisha kwa muda mrefu wengi wakipata kazi wanaacha.
     
  3. hermes

    hermes Member

    #3
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo hulka waliyonayo dada zetu ni mbaya wanapenda sana vitu vya kuiga.Wanafuata maisha ya nje.
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kuna dada mmoja nilimuuliza kuhusu hili, yeye alichonijibu ni kwamba wadada wengi hawapendi kwenda haja kubwa, aliniambia chips ukila mfululizo unapata choo baada ya siku kadhaa,nilicheka nikamwambia siamini hayo aliyoniambia,akaniambie nijaribu nione matokeo yake,lkn kidogo naona kama nakubaliana na huyo dada!
     
  5. hermes

    hermes Member

    #5
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe huwa uanapenda sana kutumia nini?
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haya ya ajabu kabisa! Sasa kwa nini hawataki kwenda haja kubwa hao wadada? Si ndiyo afya hiyo? Ama? Chakula kinachofunga tumbo kwa siku 2 au 3 bila kwenda haja hakifai kwani constipation si nzuri kwa afya. Hivi kumbe kwenda haja kubwa wengine wanakuchukia! Sikujua.
     
  7. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nilidhani hujui ndio maana umeuliza kumbe una theories zako sasa baada ya kula kwa siku kadha ulipata choo? Mi nilikuwa nakula shule na chuoni na toilet kila siku.
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kutumia natumia nikiwa na hamu sana,lkn si unajua vichwa vya wakubwa huwa ni vichwa vya kujiuliza sana likiona jambo lolote maishani mwetu, lililonifanya nijiulize ni idadi ya foleni ya wadada!
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    We jaribu kula chips mayai mfululizo bila kuchanganya nyama au chochote kile lkn na maji lazima pembeni iwepo. Uone matokeo yake.
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa huyo dada.
     
  11. minda

    minda JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanaume hushiriki kuchimba kaburi na kubeba majeneza hivyo hula sembe na nyama, lakini kina dada wenyewe physiology yao inawaruhusu kuwa dhaifu kimaumbo na kwa sababu hiyo wanakula vyakula laini kama ulivyotaja hapo juu
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mazingira na uchumi pia yanachangia sana. chuoni utakula nn zaidi ya kiepe yai, wali nyama/maharage mar achache. chipsi ni fast afu unapewa ikiwa moto moto imekaangwa na mafuta ya transfoma, binafsi kula miubwabwa ubwabwa kule kwa wale mama ntilie /cafeteria sikuwa napenda aisee (hygiene standards kikwazo) bora kiepe kinazungushwa motoni nikiona!!!
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ina maana na wewe umekula hivyo haupati haja kwa siku kadhaa?
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Minda, usisahau pia kuwa wanatakiwa kuwa laini ili watuvutie. Si vizuri mtoto wa kike ukimshika mkono utadhani umeshika kigogo cha mti...Let them eat that chips mayai na vingine vyote vinavyoweza kuwafanya kuwa laini zaidi.....:A S tongue::A S tongue::A S tongue:
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hahaha! Nimecheka kweli hapo kwenye red kaka!!

    Wengine wanadai eti ni kuboresha kitega uchumi!!!!
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Cheap version of American/western concept of fast food..
    Hilo zege halizidi sh.1000/-kama sikosei.
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kiukweli hujakosea ni 700 kwenda 800! Ila unakosa virutubisho katika mwili jamani si ndiyo? Chips mayai haijakamilika bana!
     
  18. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,645
    Likes Received: 5,586
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo si unaikamilisha mwenyewe....ongeza kachumbari[salad],matunda,ukiweza na mishikaki/vikuku kadhaa..... hata ukila ugali+nyama bila matunda na salad hauwezi kukamilika......
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,112
    Trophy Points: 280
    Ila uongo mbaya hayo machips mayai huwa yanaleta sana gesi tumboni. Ukiendekeza kula lazima utakuwa unajamba jamba sana...
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tena tu akiwa anapenda zege rojorojo aah!..sionagi utamu wake kabisa zaidi ya kuchafua hewa!! Mie mshale na nyama hunitoi, ha ha siyo hivi vyepe!!
     
Loading...