Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada mnapenda tutokeje...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maundumula, Jan 24, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wana MMU,

    Wote mnafahamu umuhimu wa first impression especially kwenye ki date. Kipindi nina date date nilikuwa kabla sijatoka lazima nijicheki jicheki najiuliza atanionaje nikivaa hivi?

    Nauliza wadada hivi ni swaga zipi kwenye First date utazifagilia? (Assume ni weekend )

    1)Casual simple (Mshikaji katupia Jinzi na shati mkono mrefu na snickers au viatu casual)
    2)Simple kawaida(Jinzi na Tshirt simple tu labda na saa mkononi , chini viatu casual au snickers)
    3)Formal ( First date jamaa katupia suti tayari, halafu we binti unatokea na jinzi na T-shirt :lol:)
    4)Too simple ( Kaptula , sandels na T-shirt)
    5)African attire (Jamaa katupia kanzu ya ki Nigeria, au shati lina picha za pundamilia na sandels)
    6) Official kidogo (Shati na suruali kitambaa kachomekea , chini moka)
    7)Complicated (Mchizi kaweka suruali tumboni (Papaa ya motema na bandeko), Viatu vya bluu, shati la njano ,suruali nyekundu)
    8)Cheki bobu aka Sharobaro (Jamaa kaja na suruali zao hizi za pinki, T-shirt yani inambana baala, Viatu vyao vile vya ulimi nje kama mbwa wa polisi):biggrin:
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanapenda hata utoke uchi lakini mradi uwe na vijisenti.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kaa as natural as possible. Kama kawaida yako unavaa suti mara 5 kwa wiki usilazimishe short and sandals.
    Nataka nikuone kama ulivo, hakikisha upo comfortable.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    No mbili na no sita kidogo
    Ila inategemea toka mwanzo wakati mshaonana alikukuta na hali gani
    Maana nafikiri kama ni date mshakutana katika mazingira mbalimbali na akakuona mivao yako na akajua na kazi yako na the way unavyotoka
    Ya kwangu ilikuwa more casual maana was weekend na always weekend niko kwenye No 2 sana
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    1&2 and be yourself
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mwali hapa umesema
    Sidhani kama hujazoea kuvaa suti siku hiyo ukaazime suti ya mtu kisa una first date
    Au hujazoea kuvaa short miguu yako kama chelewa ulazimishe kuvaa kaptula na sandals
    Kuwa simple as u can na usilazimishe mambo
    Kuna wengine mpaka perfume ambazo sio zao wanaenda kuazima au kuazima nguo kwa watu kisa aonekane tofauti kitu ambacho sometime kinapoteza ule uhalisia wako au umakini wako au kujiamini kwako kwa kuwa kile ulichovaa au ulichipulizia hujakizoea
    Date ni yale ambayo mnaenda kuyafanya na kujiamini kwako kuwakilisha ujumbe muonekano wa nje usitafute sana kuubadilisha zaidi ya vile ulivyozoea au ulivyozoeleka
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,892
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Woord..
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akiwa na mwonekano wa no 2 hapo,
    Twaweza kaa mahala na kupiga stori mbili tatu lol!
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadada tupeni maujanja basi.
     
  10. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwangu mimi ukitokea kisharobaro utanikera zaidi 1&2 poa suti na kaptula sio kwa first date hiyo ni kwa mtoko wa matembezi kwa watu wenye mahusiano halafu una mguu wa kuvalia hiyo kaptula kama Fernando Torres huku umevaa soksi na raba bomba sio unakuwa kama mwichi umechomekwa kwenye kinu.
     
  11. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    no 1 na 2 imetulia,
    ila jitahidi kuwa ww yan sio unaleta pozy za kina kanumba tena. be yourself . usifake fake mambo sio ishuu.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    napenda sana mwanaume anaevaa simpe tshirt jeans na sendo
    misuti na moka yaani lazima nimkimbie craaaap
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mtu anakuja katoka na mikanzu ya kinaigeria eti,usafiri bajaji jamani ? khaaa
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi napenda mwanaume anaeweza vaa vyovyote vile... for ni gurantee kua anaweza mazingira yoote na anaishi according to circumstances... nataka ikiwa weekend tumeenda for a stroll avae casual, napenda kama anaenda ofisini na ni ofice work avae formal, napenda kama ni field work avae ki-field work (ambayo mara nyingi ni casual OR Formal casual napendaga kuita) napena kama tutaongozana tunaenda kwenye sherehe kama ni cock tail basi atoke na suit ya Cock tail, napenda kama siku hio twaenda kuangalia shamba letu avae casual na ikiwezekana atupie hata shamba boots, napend kama kashinda siku hio nyumbani awe free na awe him self, kama atavaa kaptula/pensi, kama atavaa mshipi then well and good. Na of coz sitapenda avae chochote kama ni usiku (I kid). Enways mwanaume wa kung'ang'ania vazi la aina moja tu kila mahala... It tells a lot na pia inafanya kua awe anachemka saana.


    In short napenda mwanaume ambae anashikilia maadili hasa katika mavazi kiasi kwama Mazingira yoyote he is home. Napenda tukienda kijijini a losen up kidogo sio avunje saana kabati. Napenda kama ni an international gathering hasa za kuonesha utaifa anaweza kua comfy kuvaa shati la kitenge. Wanaume mashoro baro si mbaya saaana tatizo hua most ni washamba! anadhani kua usharobaro upo kila mahala... ndio maana it is better kuwaachia vijana wauza sura.

    Kwa mtindo huo ni kwamba napenda mwanaume wangu avae Kila ambacho umeorodhesha hapo kutegemea na mazingira. Naomba tu asitoke na mshipi kwenda nao mahali....
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mie napenda mwanaume anaevaa kutokana na mazingira, pia awe ananukia manukato ya hadhi, sio mtu katokea ananukia utadhani kajipulizia expel
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jibu swali sis
    Nauliza wadada hivi ni swaga zipi kwenye First date utazifagilia? (Assume ni weekend )
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wengine wanajifukiza na udi
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi sijazungumzia date for tayari nilipo nimefika kid sis....lol

    aaarrrhhhgg!
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unajua kikuba wewe??? baada ya udi unaziba pale na ua ridi, looo zenji nitarudi tena
     
  20. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loooh!smile umenchekesha du~~~~~~~~~
     
Loading...