Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadada mkoje nyie? Mbona mnashindwa kujiamini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jan 7, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kila story
    ukisimulia eti "ilimkuta
    rafiki yangu", ukitoa mfano
    "rafiki yangu", ukiomba
    ushauri, unajifanya
    unamuombea shost ako,,
    ebu kuwen smart na
    mjiamini, hivi hakuna
    yanayowakuta wenyewe?
    Kila m2 "kuna rafiki yangu
    alifanya hivi na vile" wewe
    je?
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Labda kwa vile sisi wanaume hatuaminiki kwao.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa hili nitawatetea, kuna baadhi yetu humu badala ya kujadili jambo lililowekwa mbele yetu na mdada au kutoa ushauri, tunamjadili mtoa mada na kumdhalilisha wakati mwingine. Hii haiwezi kumfurahisha yeyote.........kwa hiyo kutumia third part wakati mwingine ni njia maridhawa katika kupata ushauri mzuri na wenye mantiki.
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie yangu huwa naweka hadharan yanapokunikuta na nashindwa kuyamudu,ila yale yaliyondan ya uwezo wangu au natumia watu wa karibu yangu namaliza tu na maisha yanaendelea!cjui kwa wengine vp ila naamin ili watu wakuelewe na kupata ushauri mzuri ni kuwa wazi bila kutumia nafsi ya mtu mwingine!
     
  5. s

    shalis JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesho nitaweka thread yakunihusu mwenyewe . tumekusikia kaka
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila wapo wachache wanao jiamini, mfano: Big Lady kajitaja katika uzi wake.
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inawezekana ni kweli tunajificha nyuma ya third party lakini haimaanishi kuwa kila story inayomuelezea third party inamuhusu mtoa mada.sio kila mzungu padri
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hivi madoctor wote wa Mirembe wanachukuaga holiday kwa wakati mmoja?
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Wanawake wana siri nyingi sana sasa aje akubali kuitoa na kujisema mwenyewe mhh!binafsi kuna mambo huwa siwaelewi walivyoumbwa...ngoja tuwaache wenyewe labda waseme sasa
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    toka JF mlivyoanza kutembeleana na kufahamiana, utamu na uzuri wa hoja zake ulikomea hapo. Kuoneana aya na aibu kumetawala sana hapa siku hizi. Nway sisemi kufahamiana ni mbaya, hapana
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bila kuwananga wanawake nadhani hua mnakosa raha sana. Wanaume wangapi wanakuja na mada za "mshkaji/rafiki yangu kapanda au kashuka" ??? Wao wanajiamini?
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Wanawake wana siri nyingi sana sasa aje akubali kuitoa na kujisema mwenyewe mhh!binafsi kuna mambo huwa siwaelewi walivyoumbwa...ngoja tuwaache wenyewe labda waseme sasa
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi kuna jambo sijalipenda hapa.Kwanza mtu kutumia nafsi ya tatu kuna ubaya gani?Pili kwani wewe inakuhusu nini?Iwe yeye,mjomba'e,mdogo wake au sijui nani inakuhusu?Toa ushauri kisha uchape lapa au funga mdomo!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu wana-bore sana
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mnawajua?? Au mna uhakika gani yamewatokea wao??? Talk by facts and not by statements of mere opinions!!
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wengi tu huwa wanajichanganya humu.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwanini udanganye lakini?
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nashanga!! Kuna watu ni viazi kweli, sijui ndo ugumu wa maisha huo??
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ndo proffessionalism ya Watanzania
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kinachokushangaza kitu gani? Ndivyo unavyoupima ugumu wa maisha hivyo? Pole sana
     
Loading...