Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada kuweni makini na hawa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Dec 22, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Imefikia mahali tuanze kuzungumzia tabia za watu zinapotokea ili kama unaamua kufanya jambo au kuanzisha uhusiano ujue unachofanya.Maana malalamiko yamezidi kila siku huyu kamtenda huyu mara sijui nini!Kuna utafiti umefanyika maeneo tofauti duniani kuhusu watu wenye majina ya JOSEPH,watu hawa imethibitika kuwa na tabia kuu tatu,nazo ni;Kujipenda zaidi,dharau na zaidi hubadilisha wanawake kama nguo.Utafiti huo ulifanyika kwenye miji ya Soweto,J'burg,Dar es Salaam,Munich,Liverpool,New York na Alaska umeonesha kati ya kila watu kumi,watu nane mpaka tisa wamekuwa na tabia hizo.Sasa wadada mnatakiwa mjiulize mara mbili mtu mwenye jina hilo anapokuaproach,kama uko kwenye uhusiano na Joseph hebu kagua uhusiano wako.Kama huamini kagua akina Joseph unaowajua.Mimi nawafahamu wa5 wote wanafit hapo!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kweli, dah!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Vipi ulishakutana na "mziki" wa hawa watu?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kweli, dah!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmmh..na akina Eiyer wakoje...?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa sasa no koment
    msemaji hayupo
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Eiyer ! Unamuulizaje mtu swali la kiivo? Mpaka umemfanya Kongosho mate yamemjaa mdomoni ! Sijui mizikigugu Nimjuavyo alivyo fasta na makini angeshakujibu zamani, subiri akishatema atakujibu!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Ungejua nilikolitoa hilo jina,nimelichakachua kidogo kulitofautisha kidogo kutokana na mwenye jina hilo!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Ameshajibu amesema msemaji hayupo,naheshimu alichosema!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    WEWE ! Unakosaga majibu ! Leo kwa mara ya kwanza labda! Aaah nimekumbuka ndiyo! Yawezekana huko kwenye mudy! Mafurikooo!
    Kuku, Mbuzi, wa Xmas ! Mto msimbazi umekula bila kuchinja!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmh!km kuna ukweli flan kwa wa3 ninaowafaham mm mmojawapo ni shemeji yangu,ikitokea akasoma hapa lzm atakutafuta lol!
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi katika watu wengi (kumi +) wenye jina la Joseph ni moja tu anayefit perfectly kwa hizo tabia wengine wooote wanatabia tofauti kabisa na hizo. Naona ilitokea by Coincidence utafiti umetoa majibu hayo
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kumheshimu ! Mi nadhani awezakua na issue ya ziada! Hicho kichwa nakijua ! Leo hakipo kinavyokuaga!
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahahhaaa....ahsanteee! Ok,bila kutaja jina lako halisi,tutajie tabia za watu wenye jina kama lako.....
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nimeamua niwasaidie dada zangu kwenye kadhia hii,pole sana kwa dada yako!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    HEART bana!Nitakuambia wakati ukifika bana we tulia tu!
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hebu ngoja tuone akirudi!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Jugment,Sina uhakika sana ila wapo Yusuph wa3 nawajua ni balaa kwa watoto wa kike,hawafit kwenye dharau!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je? Wenye jina la YUSUF ? Coz Joseph na Yusuf yana uasilia mmoja.
     
Loading...