Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada kuvaa pete kidole kinachofuata dole gumba maana yake nn?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maega, Dec 6, 2010.

  1. M

    Maega Senior Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi karibumni katika pita pita zangu nimekutana na hichi kitu mara nyingi sana kwa wadada lakn nashindwa kuelewa kina maanisha nn.Hv wadada kuvaa pete kidole kinachofuata dole gumba maana yake nn?
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nina swali kama hilo nimemuona demu wangu siku za hivi karibuni lakini sijamuuliza nini maana yake mtu atufafanulie jamani
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    urembo tu huo jamani,hata mimi navaa hivyo lkn haimaanishi kitu.
    ila mlivyo wabishi najua hamtakubali hadi mtunge maana,na lazima najua mtasema inalink na tigo!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu sidhani kama ina maana zaidi ya urembo......
     
  5. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we naye siku hizi kwa kubwatuka!
     
  6. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kwa utamaduni wa kihindi inaonesha mwanamke aliyeolewa
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,519
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    QUOTE=cheusimangala:urembo tu huo jamani,hata mimi navaa hivyo lkn haimaanishi kitu.
    ila mlivyo wabishi najua hamtakubali hadi mtunge maana,na lazima najua mtasema inalink na tigo!

    Mmmh!! No comment hapo.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Biashara matangazo! Line ya tiGo inapatikana vumbua utamu!
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nisamehe, nakuahidi kujirekebisha.
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    kwani 'umebwatuka" wapi luv? mi sijapaona, u have spokeni ur mind which is ur right!
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    msiwe na wasiwasi wakaka.huo ni urembo wa kawaida tu,hauna maana yoyote ile
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    aah mie nimeona nimuombe tu mheshimiwa samahani coz ningemuuliza labda ningezidi kumuudhi na mie sitaki kumkwaza mtu!
    acha nikacheck zangu movie,see u kesho Mungu akipenda!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kidole gumba kipi? Cha mguuni au kiganjani?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Angalia hiyo pete, angalia hair style yake, angalia mavazi yake then utapata jibu.
     
  15. B

    Brandon JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu fafanua hapa plzzzz.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    si dhani kama ina maana yeyote zaidi ya urembo tu......
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwa muonekano wao wa nje huwa wanaonekana ni watu micharuko, wenye dharau na majigambo. Wapo ambao ni micharuko kweli lakini wengi wao wapo poa tu na ni wacheshi sana. Mi pia napenda sana hiyo kitu ila naogopa.
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hujui maana,kwani na ww unavaaaa??
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni katika kutafuta urembo wa aina mpya tu, haina maana

    Kuvaa pete kila siku kwenye kidole hicho hicho inachosha ati
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanatafuta "Wachumba"
     
Loading...