Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada kuchomekea gauni kwenye chupi !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Feb 16, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,754
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kwa nini baadhi ya wanawake wanavaa gauni lefu halafu ni kama la kitambaa cha mafuta na jepesi halafu wanalichomekea kwenye sehemu ya chini ya chupi (yaani sehemu ya miguu na sio kiunoni) upande wa mapaja au hips?
     
  2. k

    kiparah JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni uswahilini to ze maximum!
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Naenda kuwauliza nikipata jibu nitarejea..........
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kha!? Gauni la mafuta? Wanalichomeka kwenye hips?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hasa kina mwazani sikudhani ndio zao...
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yanaitwa Ma-dila kama c dira...huwa wanachomoka kama ana mguu wa bia.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pia takko hips vipo huwa wanauwa kweli hasa sisi wa toa macho..
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    utajuaje kama kavaa chupi.......? imebaki si muda watavaa gauni ndani chupi nje..........!!!
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni za waimba taarab na mashabiki wao, labda tumuulize Mariam wa Migomba mamii orijino.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    weka picha sijaelewa
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    watoto dizaini hiyo huwa watamu km kambale,kwenye samwel sita wanabinjuka sarakasi mchina haoni ndani
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! Afu unakuta ni boonge la teitei! Mi nikiona huwa nalipatia picha likiwa limeanikwa kwenye kamba, nahisi mtoto mdogo akiona atalia!
    Vifasheni vya kiswazi visivyo na msingi!
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwenye picha aweke tafadhali,wengine bado hatujaelewa somo
     
  14. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waacheni bana, hao wengi wao ni wale walosoma Communication skills na kudondoa sehemu za kuwafaa. Si unajua kuna mawasiliano kwa nonverbal communication. Mnaolalamika ndo mmeshindwa kuielewa hiyo lugha. Tuacheni wenzenu tuongee kivyetu.
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uswahili uliopitiliza ndio tatizo,wakute wako kwenye shuhuli ya besen au arobain ya mtoto ni balaa uchomeakaji wake ni zaidi ya ule wa kawaida!
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Babu Kambale ni mtamu kweli ? sisi tulikuwa tunapewa kila miezi sita kama kinga ya Malaria na kweli hamna aliepata Malaria nyumbani kwetu,kwenye Samwel Sita nimecheka sana watu wabunifu balaa lol!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwenye samwel sitta?
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ila huwa wanashawishi kweli wanavyovaaga hivyo, mkuu hapo lazima utupe jicho, utake usitake!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo linaitwa dira na hutakiwa kuvaliwa nyumbani, ndani tu na si la kutokea nje, lakini kwa ushamba wa hawa kinadada wengine wanavaa mpaka nje. Wakikuwa watajuwa waache watuburudishe.

    Ukiona ajabu ya kuchomekea, vipi ya KK?

    [​IMG] vs [​IMG]

    Ipi bora?
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    6 * 6 lol!
     
Loading...