Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada,kama unataka mwenye mafanikio huyu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jan 9, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Leo nawaletea wenye majina William(Bill ni kifupi chake)Peter na Robert(Bob ni kifupi chake)Watu wenye majina haya wana sifa kuu zifuatazo,kwanza ni watu wenye mafanikio,pia wengi wao ni wakimya,hawapendi kujikweza,lakini pia hawako mbali na kupenda watoto wa kike,yaani hawana kawaida ya kuwa na mahusiano na mwanamke mmoja!Ila ni watu wanaojali sana kuisaidia jamii inaowazunguka.Kama kawaida huu ni utafiti tu,dada zangu ni vizuri ukakagua wewe mwenyewe huyo mwenye jina hilo kama una uhusiano nae au unatarajia kuanzisha uhusiano!Tafiti hazisemi kweli kwa kila mtu,ila zinasema kweli kwa wengi pia,huwezi jua wako atakua kwa wengi au wachache!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mjomba wangu na cuzin wanaitwa Robert. . . wamtulia kama maji ya mtungi.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Inawezekana.....Ila sijui kutulia wewe unakutafsiri vipi!
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eiyer,hizi tafiti azko huwa unazifanyia wapi,
    Coz nahis hii ni mara ya pili unakuja na majina na sifa zake alafu zinakuwa zinafiti kwa watu ninaowajua mm,
    Haya bwa ila huyo willium ninayemjua mm ni mpole kupita kiasi na enzi anasoma likuwa nanatumikia kanisan wakati wa misa,
    Ila alivyokuwa anawalamba watoto mpaka aibu alafu watu wakisikia tuhuma zake wanasema anasingiziwa ila lol!
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    siwezi kusema maana hao sijawai kuwapata kwenye tisini zangu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    je yule wa @NYC yeye ajikwezi kweli hizi tafiti bado hazijakamilika..
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mbona William Malecela si mkimya ana kelele sana na anapenda kujikweza wewe acha generalizations.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nawasalimu katika majina!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Majina yanahusu nini na tabia ya mtu?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Canta,teh,teh,teh,teh,usijali ni mambo ya tafiti hayo!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Inaonekana hujui nguvu inayokua kwenye majina wewe!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Utafiti gani ulitumika kuielewa nguvu iliyoko kwenye majina?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya bwana,
    Nasubiri utuletee sifa za Eiyer ili tukusome km vp tujihadhari lol!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Kiranga,umekuja na hukuee,haya bana,nitakukuta kule inteligance!BACK TO TOPIC,hata mimi sijasema wote wanafit hapo,unapofanya utafiti unaangalia namba kubwa japokuwa wanakuwepo wachache wasiofit kwenye utafiti!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,haaaa!Usijali pia nitawaletea na Cantalisia.......Lol!!!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Nguvu iliyoko kwenye majina ilijulikana baada ya watu wenye majina ya aina moja kuonekana na tabia za kufanana!Kwa maana nyingine majina yana maana ya kujulisha huyu ni wa aina gani au hiki,ndo maana ukitajiwa samaki unajua umeambiwa nini!Ndio maana hata Mungu aliwabadili majina Abramu kuwa Abrahamu,Sarai kuwa Sara,Yakobo kuwa Israeli!Mungu alikua anajua nini anafanya!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Natafuta mchumba anaeitwa robert.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    ​mkuu hebu tafuta sifa za kina JAMES nione ka ni kweeeli maana
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Unataka kwenda sokoni na gariee!
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bro wangu peter yuko kama ulivyomsema hapo,lakini kuna neiba anaitwa robert ni sharobaro
     
Loading...