Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada je yanawakuta haya????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Missy, Dec 9, 2011.

  1. Missy

    Missy Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wanaume wanakuwa wakali wife/girl friend/lover wanapo pewa vitu na watu wengine? Na kwanini kitucha kwanza wanafikiri ni kuwa wamepewa na wanaume?

    Is it because they do the same to other ladies instead of doing it to you?

    Au pia utakuta kama ni girl friend/lover they (the man) comes kwa mdada expecting to find everything in the house but he does not bother paying or buying anything and he seats waiting for the lady to ask for money or ask him to pay for something.

    Kwani haoni kuwa kuna vitu vimepungua? au haoni aibu kila kitu kipo with out his help? and yet on top of that uki-ask for money anasema hana ukipata somewhere else anakuwa mkali.

    Why does it have to be this way, guys caint you just pay/buy without being asked?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani anakua na wewe ili aje kukununulia vitu ambavyo huna?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hapo chacha.
     
  4. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lizzy,kwani amesema ili awe nae kwaajili ya kumnunulia vitu? nilivyomuelewa mimi nikwamba the guy should not jealous nor angry and he should be responsible notexpecting her to do everything
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    They dont buy because you are not their responsibility.
    Afu they ask sababu ni swali kama swali lingine lolote.
    Wanakuwa wakali sababu siku hizi wadada wanazichanga kwa watu wengiwengi.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo ujue anahonga kwa hiyo anahisi na wewe unahongwa
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwa mtazamo wangu..kama wawili wameshibana na wanafahamiana vizuri kwamba huyu anafanya shughuli fulan for a living na kadhalika,haitokuwa ajabu saana kuona mdada kanunua laptop mpya au kanunua luku kama sehem ya mahitaji yake binafsi...unless kama mdada hana shughuli ya kueleweka hapa mjini then unaona anaingiza tu vitu ndani hapo ndo unaweza ukauliza inakuwaje kuwaje hapo kati...! Otherwize,kama mdada ameamua kupanga that means anajiweza..hawezi akakaa tena akaanza kutegemea boifren asawazishe mambo...haihuuuu kumlaumu jamaa juu ya majukumu yake binafsi!!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Awe responsible kwani amekuoa?
    Mtu yeyote ambae sio ndugu yako wa damu au wa ndoa, wala hamjafikia angalau hatua ya kuchumbiana hana wajibu ya maswala yako ya kifedha.Akifanya kitu na kwasababu amependa na sio kwa kulazimika.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani siku hizi si haki sawa kwahiyo kila mmoja anahaki yakumpa mwenzake?
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    A
    Au wengine wanataka kukufanya baba yao au mama yao
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa. . . .mtu hata hajui kama atakua na wewe mwaka unaofuata unataka aanze kukununulia vitu ambavyo huna. Kama kitu huna uwezo nacho kua bila mpaka utakapokua na uwezo na sio kugeuza watu wengine mtaji.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upande wangu naona wanaume wengi kwa sasa wakitoa chochote kwa mwanamke wanaexpect kungonoka nae otherwise hawezi kumpa. So kutokana na hali hiyo mwanaume lazima ahofu kitu kama hicho
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ila bado najiuliza kitu kimoja, kwanini alete hasira zake? I mean, kwanini akasirike anapokuta mwenzake kanunua vitu, au mahitaji mengine??
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ana wivu au haamini kwamba huyo mwenzake ana uwezo wa kununua hivyo vitu hivyo anadhani kuna mtu anamhobga (meaning mwanaume mwingine ambae anaweza akawa anatumia hivyo vitu kunrubuni mdada au tayari wanatoka wote.
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hayo maneno yenye bold yanafanya mada yako iwe na utata.Hebu fafanua tafadhali:
    1. Huyo siyo mume ni bwana/boifrend, lakini anajiwalia jukumu/madaraka kukuchunguza pesa unapata wapi?
    2. Umejuaje anakuja kwako akitarajia uwe na kila kitu?
    3. Kama anakuja kwako, ni mgeni wako, unataka alipe kwanini?
    4. Je uendapo kwake, anakukirimu au naye anataka ulipie kama wewe unavyomtarajia?
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... iko hivyo by nature. we only try to do otherwise.
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ningekuwa mimi ndio wewe nisingesema hapa hadharani kuna shefa linahudumia LOLS
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sasa huyo tumuweke kwenye kundi gani? Kwenye manunuzi anajiweka kando, mwenzake akinunua ye anageuka mbogo na kutoka povu la wivu, maana yake nini?? Mi nadhani apige kimya vitu isiwe sababu, kama kuna tetesi au hisia za usaliti/kuhongwa ni bora kuwa reasonable na kuambizana wazi. Sio ye pesa yake mfuko wa nyuma, alafu siku akikuta sofa ndani anajifanya kukasirika as if mafanikio ya mdada yanasubiri amri yake! Kwa sababu hiyo sio limitation kwamba mkaka asipotoa basi na mdada hatonunua kitu!!!
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwa uelewa wangu ;

    Zawadi inaweza kua ni kuonyesha upendo, kutoa pongezi, kutoa heshima na alama ya urafiki kati ya mtoaji na mpokeaji!

    sasa unatulaumu kwanini kwa kuazinagatia hayo hapo juu..................zawadi inaweza kuwa avenue ya mapinduzi, ama kisingizio cha ukaribu.............so lazima ni hoji upatikanaji wake ikiwa sitaridhika nao!

    Ebo............yaani nikukte na BIMA (BMW) kutoka kwa pedezshee alafu nikeue tu kufurahia wewe kupewa zawadi?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa mfano uko kwenye mahusiano na mtu na si mume wako unaanzaje kumuomba hela?
    Hili somo sikulielewa kwa mnaojua nifumbueni jamani.
     
Loading...