Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 2, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namshukuru Mungu kwa kuwa ni rijali.Lakini pia wakati wa kula tunda huwa inanichukua muda mrefu sana bila kamanda kusinzia.Niseme 1,2,3 ndio jamaa walau anasinzia.sasa sijui niseme ni 3 times 1 au 1 time 3.Hii inampa shida sana Hawa wangu ila mie huwa napenda kushuka baada ya 3 na baadaye ndo naendelea.Kwa sasa anaonekana kutokupenda kuniandalia chakula changu ikionekana wazi kuwa anaogopa kuchoka wakati mie nataka kula.Hii inaanza kunisumbua sana kimawazo.Naombeni ushauri nifanyeje?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ngono majogoo haya
    tujenge nchi jamani
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jitahidi usiwe unamchosha mwenzio...
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    inaonekana una muda mrefu sana huu duu endelea hivyo hivyo mpaka utaizoea tu uone ya kawaida halafu chengine punguza hasira nayo utalost mkuu..
     
  5. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ulitakiwa upate wa aina yako. Unajua kila mtu kwa aina yake! Kuna wa moja, mbili, tatu na kuendelea. Sasa inapotokea wa 7 akampata wa 2 inakuwa michosho. Ungempata wa tatu mwenzio we, mbona ungefurahi! Huna jinsi kubali yaishe!
     
  6. P

    Pokola JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :photo:
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,369
    Likes Received: 1,402
    Trophy Points: 280
    Hilo ni tatizo la kisaikolojia....waone wataalamu
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,924
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    ongeza muda wa maandalizi
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,873
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila kitu kwa kiasi, sasa hicho wewe ndio kiasi chako lakini sio cha mwenzio, so tafuta mwenye kiasi kama chako...jamani kuduiwa huku hujifeel ni kero sidhani kama kuna tofauti na kubakwa.....
     
  10. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    mpe ushauri halafu twende wote tukaijenge hyo inji
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    muulize mkeo atakupa jibu zuri...
    unaweza kuta hata anaelalamika hujamwomba ushauri...
    sa ukija jf moja kwa moja inakua sio sawa...
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,978
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Sasa kama unajua matatu mwenzio anakuwa amechoka unataka ushauri gani?Punguza mpe adoado si kukandamiza kama unalima,nadhani huyo mwenzio anakazi zaidi ya hiyo unayompa.Sioni kama ni vema wewe kufanya hivyo,fanya kwa kiasi pia hurumianeni.Mkuu ni mtazamo wangu tu.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huyo mwanamke akiamka asubuhi anafeel 'k' yote inawaka moto... usikute mara hizo saba zote anaburuzwa tu, wala hafiki kileleni
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukampa 1 yakituo akafika kilele,kuliko 3 zakumsulubu, tatu zote hizo wala tamu hazing tena zaidi ya msuguo nakummiminia mwenzio mijasho Kama unalima.pole pole kwa raha zenu mtafurahi kuliko kumfanya mwenzio Kama shamba unamlima...
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna hata utofauti,unatamani ajitoe halafu ndo kwaanza yuko busy aaargghh
     
Loading...