Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada hii ni fasheni au?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mapanga3, Jun 7, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Nimejiuliza muda mrefu bila jibu naomba wadada nielewesheni. kuna aina ya magauni wadada wanayapenda ni marefu mpaka yanagusa chini kiasi kwamba mvaaji lazima alishikilie au apachike kwenye nguo ya ndani either taiti au yoyote. Nisaidien ni fashion kuvaa oversize au yote yanatengezwa makubwa? Na kama ni fashion hamuoni inakuwa kero kushikilia mwanzo mwisho?
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    waache waendelee kuyachomekea au kuyachota kwa mbele ili waonyeshe maumbile yao ya kukalia
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unakusudia dera au gauni la aina gani lina mtandio wake au zenye kama kiflana kwa ndani?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ni fashion.
    Hawapati shida wa kero kuyashika waakitembea maana dhumuni lake ni hilo.
     
  5. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wakivaa fupi kero ,ndefu ndio hivyo Hivi lini mtaacha akina dada wapumue
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mkivaa Kata K ni fashion au??????
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    huku kwetu naona wadada kuna vikofia vya kulalia kila mtu kakivaa.....vya brown na vyeusi....
    sijajua ni fashion ya lini hii.......
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Ili wapumue wajumlishe kipimo cha juu cha lile vazi lefu na cha chini cha lile fupi, halafu wagawanye kwa mbili ndipo watapata kipimo sawia na kisha kupumua!!!!!!!!!!!!
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Preta hii ni fashion mwenzio imeigia ya vikofia na si vya kulalia japokuwa waweza kufanyia kazi iyo. Binafsi huwaga sipend tu kushobkea mafashen mapya ila kama leo mjini akina dada wengi kweli walivivaa inaelekea huyu mjasiriamali aliyevishona kapata tenda la nguvu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Labda nywele zisishike vumbi au kuvurugika na upepo hasa kwenye pikipiki/ daladala/ bajaji!!
     
  11. p

    paparaz Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni fashion mkuu. sometimes huwa wanapenda kutembea kwa madoido. hivyo kitendo cha kushikilia nguo, ni doido mojawapo.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    atakuwa kala bingo ya kufa mtu......ila mtu akikivaa hawi smart.....naona kama ametoka kulala......
    mweee....hiyo inipite....tena ipite kuleeeeee......mbali kabisa.......


     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    preta binafsi mimi sijavipenda kabisa, halafu pia haviko casual yani ukivaa huwez julikana unafanya nini kwa wakati huo manake huulikan ni sokon au ni shambani au ni bandani yaani to me these kofia can not define the purpose
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    siku hizi kuna hadi wadada wengine na wao wakivaa suruali, wanapiga kata k , angalia utawaona
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Afadhali huyo mdada anayelishikilia, kuna wadada gauni reeffu anavaa, urefu wa gauni unamshinda hadi analichomekea kwenye chupi, halafu anatembea hadi mjini anakwenda akiwa na huo mchomekeo wake, sasa sijui nayo ni staili gani ya kuchomekea gauni kwenye chupi?!
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hii maswali i'm not sure kama atajibu! Ushamkoroga, mi nimepita hapa si kwa kuongelea magauni, mi wewe ndo umenileta!
    Ki vipi ?
    Kwamba umepotea jamvi kitambo nini mbaya?
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tutawaachia siku ya kiyama!
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh kazi kweli kweli yaan macho yako kwa wadada tu mbona nyie hamjisimi?
     
  19. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vipi mshauri dada yako aanze kutembea na chupi tu na dada zetu watafuatia ili wasipate tabu za nguo refu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmh Preta sio chai kweli hii?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...