Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadada hawa kweli wataoleka...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Mar 10, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Habari JF!
    Wanajamvi msaidieni hiyu ndugu yetu!
    Amenieleza kwa urefu shida yake kuhusu dada mmoja ambae anachukua degree yake chuo kimoja humu Tanzania.
    Mambo yao yalikua kama hivi:
    Dada alimthibitishia lazima ataolewa nae kwa kua hana jamaa mwengine kwa muda huo. Hivyo alimuonesha dhahir shahiri kua yupo nae karibu kwa muda wowote. Hali hiyo ilimfanya jamaa ajihakikishie amepata mwenza wake.
    Sasa ikatokea dada akasafiri kwenda mkoa mwingine. Hapo ndipo mashaka kwa jamaa yalipomuanzia...ikawa akipiga simu haipatikani,sms akituma hazijibiwi...hata ule ukaribu ulokuepo umekua hakuna.
    Jamaa akaona amueleze ukweli kua yeye na huyo binti iwe mwisho lakin binti hakukubali...akamjibu asiwe na hasira.
    Lakini mambo ndio hayo hayo...na hapo mwanzo jamaa alikua anahudumia gharama za hapa na pale...sasa jamaa amemshitukia hata ile misaada amezuia ..anahofu isiwe anakamuliwa huku mwenye mali rasmi yupo.
    Je amvumilie huyo dada au aachane nae.
    Nawakilisha kwenu. Tupate mawazo yenu!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kinaitwa intuition.....

    wanasema follow ur ow intuition.....

    mpenzi ni kama nyumba hivi au kiatu,
    wewe unaevaa kiatu au kuishi kwenye nyumba ndo unajua hasa ni vipi...
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mwambie aongee nae amwambie hatoweza kuvumilia kama mambo yataendelea hivyo.
     
  4. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Atii! Haiwezi kumuharibia jamaa?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hiyo Title imenichanganya.

    Wadada wangapi??

    Ushauri mwambie huyo rafiki yako aongee na mwenzake ajue shida iko wapi na kama hatakiwa aambiwe kuliko kupoteza muda.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uzembe wa akili unachelewesha maendeleo!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haiharibu. Kwanini aishi kwa kubahatisha? Aongee nae ajue moja. Maisha yenyewe mafupi. Sio vizuri kupotezeana muda.
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Hawa wasichana wa kuwatongoza wakiwa chuo kwa ajili ya kuoa ni hatari tupu, nadhani tabia za wasichana wa chuo tulishawajadili hapa JF. Ni vizuri wasichana wa chuo uwasubiri wamalize chuo/watoke mazingira ya chuo ndipo uwaambia habari ya uchumba na ndoa. Chuo maisha ni ya ushenzi sana lakini akitoka chuo ndipo akili zao huwa zinaanza angalau kutafakari kibinadamu na hapo ukipeleka ombi la ndoa atakalokujibu atakuwa amelitafakari kiutu uzima kwa kiasi chake
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole kama umeona inakuchanganya!
    Wapo wa dada wengi wenye tabia kama za huyo dada!
    Naamin huyo dada si wakwanza!Lol.
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Halafu mara nyingi nawasikia akina dada wakisema ''umenipotezea muda wangu'' lakini akina kaka sijawahi kuwasikia maneno hayo.
    Kupotezewa muda Husninyo ndio vipi?
     
  11. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli hapo umenena!.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kupotezewa muda ni pale ambapo wewe unafikiria future zaidi wakati mwenzio hana hiyo habari kwamba atakuwa na wewe kimaisha.
    Umeelewa au unahitaji darasa zaidi?
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asante.
     
  14. k

    kukubata Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mimi sielewii
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anamtumia huyo jamaa sababu alikuwa chuoni matumizi ya hapa na pale na yale mashindano ya wasichana chuoni. kwa sasa karudi kwa mpenzi wake anaempenda. hiyo ndio goodbye.
     
  16. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri jambo liko wazi kuwa jamaa alikuwa anatumiwa. Unajua utu uzima dawa na akufukuzae hakwambii toka ila utaona mambo yanabadilika. Unajua nonverbal communication speaks louder than verbal. Huyo binti hata kama utamuhonga mbingu itakuwa bure. Chapa lapa tafuta mwingine
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nahtaj darsa zaidi.
    Kwann iwe kwa akina dada peke yao?
     
  18. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mhh!
    Mambo hayo!.
     
  19. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mh!.
    Jamani hivi huyo dada hawezi kubadilika?
    Labda anampima tu!.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    pindi sh 100. Darasa tutaanza j3. Uje na peni na daftari. Mia yako mkononi. Sawa maalim?
     
Loading...