Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada hata Mkinichukia Poa tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zipuwawa, Oct 31, 2011.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi msema kweli ni mpenzi wa Mungu leo nimeona niseme hili ambalo kwangu huwa linanikera hata kama wewe sikujui sisemi nawaonea bali nimeona niliweke wazi kuwa TABIA YA WANAWAKE KUVUTA SIGARA MIMI HUWA NACHUKIA SANA.
    Ukweli ni kwamba hiyo ni starehe Binafsi lakini mimi huwa sipendi kuona mdada anavuta sigara.Wengine Mtasema mbona wanaume wanavuta lakini sikutokea kuchukia hilo.
    Nawakilisha kwa kusema hata kama unavuta sigara basi tafuta sehemu ujifiche ukimaliza kuvuta endelea na mambo mengine.Asanteni
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kiukweli mwanamke mvutaji hubadilika uzuri wake hasa 'reception' huwa wanaonekana kama wagonjwa wa ukoma vilee!
     
  3. S

    Saas JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada anayevuta sigara nimeisham-disqualify
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    kwakweli nikimuona mdada anavuta sigara namchukia sn daah...
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmh...sasa itakuwaje jamani....naombeni basi dawa ya kuacha......
    ina maana wote mliochangia hapo juu mnanichukia eeh....
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau waacheni wadada wale starehe zao jamani.....
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Hmmm...
     
  8. m

    mamama Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ata mimi sipendi wadada wavuta sigara
     
  9. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Starehe nyingine bwana
    binafsi kwa mwanamke kuvuta sigara
    sidhani kama kuna heshima ndani ya jamii inayokuzunguka
    yaani watu watakua wanakudefine kwa namna nyingine kabisa
    Hata ikiwa unapenda kwa starehe tu.
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vipi wewe unaguna tu???
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    bora mwanamke avute 'weed' kwa siri
    kuliko kuvuta sigara hadharani lol
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mimi kwa kweli mwanaume mvuta sigara is a NO-NO! I can't imagine kabisaaa! So automatikale hata mdada kuvuta fegi sipendi japo I don't mind as long as we don't share stuff.Samahani kama nitawakwaza.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli hata mimi sipendi japo ni starehe ya mtu binafsi
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Sigara kwa mwanamke ni moja ya phase ambayo mtu wapitia ukiwa a wild teenager or early ages BUT mwanamke kuvuta sigara hadharani labda uwe mtu mzima saana people don't mind; my granny kwa dad was a chain smoker... na nikikumbuka sasa nobody really minded sielewi wakat wa early years... @Boss tatizo with weed ni habit inasumbua kuacha ukiendekeza, na most dadaz wanafikiri kua ukivuta weed basi uwe "tom boy" fulani hivi.... Which sio lazima.... Naona nisiende mbali hapa....lol

    B2T Mdada anaevuta Sigara... Taswira anayotoa na why...

    1. Mara nyingi wanaovuta wanataka waonekane wa kisasa na kwamba wapo modern, Most humo clubs gals wanavuta (i have friends who smoke hadharani; Kenyan Gals - hivo nimewasoma vema kabisa)... Utawakuta in groups, looking sexy, careless poses na vinywaji kibao mezani... As if nothing matters and they don't give damn what a Man thinks about them (ni waongo.. they do) That is why wakipata a guy ambae ame-overcome ile obstacle na kuwatongoza wako so clingy on the guy; Who unfortunately yupo pale for FUN... Labda asiwe mswahili, for a mswahili can rarely marry such a gal.
    2. Mara nyingi huenda saana kuonekana wako so independent.... Ni the type hata wakiwa na boyfriends/lovers wanataka kuonesha they can handle everything... i.e akitoka na a guy amwambie it is OK, anaweza afford a taxi coming back home... Hata kama huko kujirusha ni Masaki na hali akaa Gongolamboto.... (wao hufikiri labda a guy ndo ataappreciate na kumuona wa maana) Of course the guy ataappreciate kua anapata a free ride lakini sio kwamba the gal is in control...
    3. Hupenda saana vuta brands ambazo ni expensive and not common... kama vile dunhill, Embassy, silkcut and the like... Kuna moja ile ipo inatangazwa kwenye bango kama unaingia pale M-city, nasikia pia iko kind of femine....
    4. Sijui inchi zingine but what i know mkaka wa ki TZ atatembea na mwanamke anaevuta sigara for fun, ama kwa ajili ya kuonekana kwa washikaji, BUT kwamba he will be serious with her?? Ni at minimal....
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mbona cku hizi kawaida tu!tatizo bongo haya mambo kwetu mageni ila mm sishangai mwanamke kuvuta. Nawaona sana tu hasa hawa wanaokwenda abroad wakirudi wanakuwa wakula fegi kwenda mbele
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mi napenda kuvuta sigara.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    haina mwanamke au mwanaume sigara haifai wote!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwani sukari guru uliacha lini? Mlaji wa sukari guru na sigara ni mbali mbali.
     
  19. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuvuta sigara kwa mwanamke kwangu ni big No!
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaani mimi demu kama ni mvuta sigara hata akinipa bure simchapi kabisa!!!!! napataga kinyaa kabisa nikishamuona mtu anavuta sigara
     
Loading...