Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada adhabu nyingine ni mateso-Msaada plz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Oct 26, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Happy Eid wote., ingawa najua kwangu Eid probably sijui itakuwaje.

    :focus: Nimepigiwa simu na rafiki yangu like 30 minutes ago kaniambia ana matatizo na amenicall mimi kwa kuwa ni mtu wake wa karibu sana. Wakati ananicall me nilikuwa najiandaa kutoka, lakini akasisitiza sana. Nikasema ngoja nikamsikilize.
    Akaniambia nikifika nipite room kwake direct, nikasema sawa ila sitokaa sana, hakujibu neno.

    Mi huyo nikachukua ndinga hadi kwake, kama alivyosema nikapita moja hadi room kwake, nilichokiona hakyanani sikuwahi fikiria kuna vitu kama vile. Jamaa alikuwa kalala kitandani mwili mzima kapigwa soltap(Zile karatasi gundi) mwili mzima mbaya zaidi jamaa ana nywele za kumwaga mwilini hadi huwa tunamtania kuwa yupo still kwa transision kuwa binadamu kamili.

    Nikapigwa na butwaa, nikauliza ndo mauza uza gani tena hayo, akasema hivi, nanukuu, "Mdogo wangu hii dunia we iache kama ilivyo, najua nastahili adhabu lakini sio hii".
    Ikabidi nimuulize nini hasa kimemfanya akufanyie hivo? Jamaa akasema kuwa F alimfumania jamaa anamkiss mdada mwingine bar. Ikabidi nimcall huyo F kumuuliza why amechukua uamuzi kama ule binti akasema amevumilia amechoka, kumbe ashamfumania jamaa sio kukiss tu zaidi ya mara nne. Binti alichoamua ni kumdrug msela then akambeba hadi home. Akamchojoa nguo zote kisha akampiga soltape mwili mzima, I mean except viganjani na kichwani na kwa nyayo.

    Nimejaribu kunyofoa sehemu moja, imetoka na nywele, jasho linamtoka hapa jamaa hadi huruma. Atleast zingekuwa za karatasi may be zingesalenda kwa maji, but ni hizi za nailon. Nimemwambia naenda kutafuta msaada, ndo nikasema may be naweza pata msaada hapa.

    Ni solution gani ambayo inaweza lainisha hizi gundi ili zitoke bila tatizo?
    Please, this is serious.
     
  2. W

    Wimana JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa, nadhani unatumia simu wakati issue yenyewe inabidi kila kitu kiwe wazi.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    solusheni aache kukiss hovyo, sasa dudu itakuwaje?
     
  4. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kapatiwa kweli big up kwa mdada
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hiyo adhabu haikubaliki....labda jaribu kutumia maji ya uvuguvugu mkuu...pole kwake
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nimeshindwa kuchangia sababu sijaelewa unazungumzi nini..
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    AHAHAHHAHHAHHAHHAAH HII KALI! Mtambuzi njoo usome huku!na walahi lazima niiprint hii na kumpelekea mama ngina!inakufaa sana wewe hii!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    yenye ndo ilikuwa rahisi sana kuisoltepiwa yani kuzungusha tuuuuuu mpka yooote inakuwa kavard!yani ka POP vile!
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii kali kwa kweli,ikishindikana mpeleke hospital
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmh!!!!!!! Sasa kama kapigwa soletap simu kachukuaje?
     
  11. s

    souvenir Senior Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahhaha the lady is genious ila tu namlaumu ukshamfumania mwanaume unamganda wa nini fuska habadiliki
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Adhabu tosha sana kwa sikukuu ya leo,hadi akimaliza kubandua hiyo solution tape,na heshima itarudi kwa F wake
     
  13. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lara 1 mie, nataka Nije nitoe posa kwenu, nikuchukue Jumla, na Hiyo c ndo picha yako? Nikikupata nitafaidi sana.....:pop2:
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaaa! Manoaaah! Fupa limewashinda FISI wewe mbwa chiwawa UTALIWEZAAAAA!
     
  15. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie, nitakuweza Lara 1, naomba unielewe yan nikiiona picha yako mwenzio napata shida kweli, my,! Nielewe basi moto mazuri...:pop2:
     
  16. T

    Tetra JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anavuna alichopanda
     
  17. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Niambie, basi Lara 1 , nikupe nini uamini ninachokuambia.....
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    duu kwanza ninampa pole sana kwa yaliyomkuta ila nina swali sasa kama alikuwa amefungwa mwili mzima aliwezaje kukupigia simu?
    na kama mikono ilikuwa huru kwanini hakujifungua mwenyewe sehemu nyingine mpaka akusubiri wewe?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Yani kabla sijamwonea huruma huyu swahiba nimejikuta kwanza nacheeeeka. Khaa

    On serious note ni afadhali ya mwanaume mzinzi kuliko mwanamke gaidi! Kum-drug mtu lazima mwanamke huyu ni mzoefu wa mambo flani. Hatari sana.

    Ili liwe fundisho kwake na kwa magaidi wenzake, nenda karipoti polisi. Usisahau kumwambia jamaa aseme demu kasepa na 5m zake.

    Mkuu kubandua hiyo makitu omba msaada wa daktari vinginevyo utammenya jamaa ngozi, hasa ya hiyo dudu. Source: Kongosho, snowhite.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona rahisi. Tumia conc. hydrochloric acid, mwaga kwenye hiyo sellotape (au ni cellotape?) itatoka yenyewe!!!!
     
Loading...