Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadad wa JF na tabia zao....!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Jan 19, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Firstlady1:- anapenda sana siasa,ni mwepesi wa kuelewa na mgumu wa kusadiki. Rose1980:- anapenda sana mambo ya pwani,ni mcheshi na mkarimu sana. Pearl:- ni mtu wa watu,asiependa makuu na mwenye tabasamu yakinifu. Daughter:- ni mpole,asiyependa majibizano na asiyependa vijiwe vya kusutana. Chetuntu:- anapenda sana story,ni mwongeaji sana na ni mtu wa kujichanganya. Husninyo:- ni mwenye busara na mpenda watu sana. Miss Judith ni mtoa ushauri mzuri sana. Shosti:- ni mnoko sana,ukimpa ujumbe hafikish kw mlengwa
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Afadhali hukunitaja
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii hapa ni Nyota zetu au?
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Umejuaje kama hao ni wadada? ID zao? Avatar zao au? Angalia utakuja tongoza midume humu...shauri yako!
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuepo akilini mwangu.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    naona yeye ni shehe yahaya wa jf
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmmhhh! Mwe
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Shost hakupeleka kilio kwa Lizzy...hahahaha
    bado unaae tu kwa mlango wa nyuma mpaka kieleweke
     
  9. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    khaaa,
    ni kwa vigezo vipi ulivyotumia.
    anyway labda kuna ukweli.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mimi sio mdada jamani.
    Natangaza rasmi kuwa nimeamua kubadilisha jinsia yangu.
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!! Hii KALI!!

     
  12. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah thx sana!sijui umefikiria nn duh!wish to meet ladies woote wa hapa:smile-big::smile-big::smile-big:
     
  14. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mweeeee!
     
  15. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hapa iko namna lazima kuna mtu
    anapigiwa speed
    Utongozaji mwingine........Mh!!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :amen:
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    PakaJimmy ana roho mbaya,mnoko,mshari,mchonganishi,mgomvi, hapendi maendeleo ya watu
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmh!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona kama wewe ndo mshari?Kwanza thread inahusu wadada PJ wapi na wapi?
     
  20. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyota za leo...na shehe gbollin
     
Loading...